Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
kitalica Wrote:
dejemerry Wrote:
kitalica Wrote:
dejemerry Wrote:
karn Wrote:
dejemerry Wrote:ยินดีต้อนรับค่ะ น้ากาน เอาน้าสันขวานไปขายมาเลย์แล้วใช่ป่าว หรือว่าขายไม่ออกกลับมาปิดประตูห้องร้องไห้ จนป่านนี้ยังไม่ออกมาเลยอ่ะ Tongue

ตาสั้นนี่ถ้าจะขายยากครับพี่แดง..ลด50%แล้ว ผมว่ายังไม่มีคนซื้อเลยครับTongue

เห็นโทรมาบอกว่าเย็นนี้จะเข้ามารบกวนผมที่ทำงานครับBig Grin
ลด 50% ยังไม่พอค่ะ ต้องให้เค้าฟรีแล้วต้องแถมข้าวสารอีก 1 กระสอบให้เค้าไปด้วย ยังไม่รู้เลยว่าเค้าจะเอาหรือป่าว..สงสัยต้องไปทิ้งไว้ที่วัดค่ะน้ากาน.Smile

น้าสัน อย่าไปสนใจเลยนะครับผมอยู่ทั้งคน

ตอนนี้ใครว่าไงก็ไม่สนแล้วละครับ เพราะผมรัก เค้าหมดใจแล้วครับไม่มีใครจะเหมือน

เค้าไปได้ ไม่มีใครเอาก็ไม่เป็นไร รักแล้วรักเลย เค้าดีจริงๆ หล่อได้ใจ เสียงเพราะ

เสนาะรูหู ทุ้มนุ่มอ้วนกำลังดี ถ้าอ่านมาถึงตรงนี้แล้ว ผมกลัวว่าจะเข้าใจผิด

คิดว่าเป็นน้าสัน คนคิดสั้น

ไม่ ไม่ ไม่ช่ายน้าสันครับ คนนี้วัดไหนก็ไม่รับ

แต่เค้าคือ IBANEZ GB100 George Benson

signature

น้าขึ้หูขี้ตาไหลคา..ไปกับน้าสันมีดมาวันเดียวโดนเค้าล้างสมองจนเลอะเลือน
เลยนะคะน้า.. Smile

Winkเมื่อความรักเกิดขึ้นแล้ว ย่อมสามารถเปลี่ยนแปลงทุกสิ่งทุกอย่างได้

น้าสันและผมจริงจังกับความรักครั้งนี้มาก สัญญากันว่าขอเป็นรักสุดท้ายCool

อุ๊ยตาย..ว๊ายยยยย...กรี๊ดดดดดดด...น้าขี้ตาไหลคาพูดเล่นๆ
ระวังเจ้าสันมีดอ่ะเอาจริงนะน่า.. ผู้ชายน่ากลัวววววววว...Smile
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
08-11-2007, 11:02
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 08-11-2007, 11:02

Forum Jump: