Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:
dejemerry Wrote:
san Wrote:
karn Wrote:
dejemerry Wrote:เฮ้อ..จะเป็นฝั่งกะเค้าได้ด้วยเหรอน้าสันเอ๊ย..Sad

สงสัยจะ ฝัง มากกว่าครับTongue

ถูกแล้วครับป้าแดงสุดสวย และน้ากานสุดหล่อ บ้านนี้มีแต่คนรักผม

เพราะถ้าน้าน้ากิจจา จะมายิงผมทิ้งแล้ว

ผมเชื่อว่าคนในบ้านฟ้าต้องออกมาช่วยผม

ช่วยกัน.....

ฝังให้มิด!!!!!!!!!!!!

ช่ายยยยยยยยย..ฝังทั้งเป็น หรือว่าตายทั้งเป็นนั่นเอง ฝังให้ลึก
ไม่งั้นเดี๋ยวกลิ่นออก.. Tongue

อ้อ แปลคำพูดพี่แดงเป็นเพลงลึกสุดใจ ของ โจ ก้อง ใช่มั๊ยครับ

เก็บเธอไว้ ... ข้างใน ...จนลึกสุดใจ

ได้คิดถึงเธอ ...อีกคราว .........เมื่อวันที่เหงาจับใจ

ไม่มีใคร .... ฉันยัง ............. มีเธอ

ขอบคุณพี่แดงสุดสวยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ช่วงนี้รู้สึกว่าทำตัวดีขึ้นนะ น้าสันกำแพง..!!ปากงี้..หมานนนนนนนนนนนนเชียว ..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
05-11-2007, 12:19
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 05-11-2007, 12:19

Forum Jump: