Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
hattaya111 Wrote:
dejemerry Wrote:
hattaya111 Wrote:คือโทดทีนะ เห็นชื่อกาทู้เค้าเชิญ คอหนังเกาหลี

เลย เข้ามาฮา เล่าเรื่องที่บ้าน

คือ ....ตอนนี้ ผมน้ำหนัก กาลังลด...

เเม่ผม ไม่ค่อยทำอะไรละ เเม้กาทั่ง ทำกับข้าว

เด๋วนี้ เเกอยู่หน้าทีวี ...ตลอด ติดหนังเกาหลี ......ขั้นโคม่า

มะคืนน่าจะตี3 ได้

ตะเห็นเเกดู มีความสุข ก็ดีเเล้วหล่ะครับ เเม้เเกปีหน้าจะ 60 ก็ตาม ............. เเละ ...น้ำหนักผมจะลดลง

เเง๊ๆๆๆๆๆ

หิว..ววว ข้า..ววว

มิน่าน้าหัดทายาถึงไม่ยอมเข้ากระทู้คอเกาหลีสักที สงสัยที่เข้ามาเพราะว่าเกาหลีสาวสวยน้องซองฮีมาในงานมิตติ้งด้วย ก็เลยเป็นแรงบันดาลใจให้น้าหัดทายา
อยากเล่าเรื่องคุณแม่มังคะ..ป้าแดงพูดไม่ผิดใช่ป่าว..Tongue

เอ้ยย...ป่าว ค้าบบ

มะต้องได้เห็นน้องซอง...สาวเกาหลี ก้อน่ามองอยู่เเล้วพี่ ..อิอิ..

จิงๆ หนังเค้า ภาพสวยอยู่เเล้ว เเต่ผมไม่มีเวลาเลย เเม้.. เเม่จะชวนอยู่ทุกวัน เเถมเล่า เรื่องย่อ ท้าวความให้ฟังตลอด

ดูกันเเทนไปก่อนนะพี่น้อง..

ไม่สงสัยเลยค่ะว่าทำไมน้าหัดทายาถึงได้โซโลกี้ต้าร์ได้พริ้วไหวดังสายลม
งั้นป้าแดงจะเพลา ๆ จากเกาหลีมาเกากีต้าร์แทนบ้างจะได้เก่งเหมือนน้าหัดทายา..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
05-11-2007, 07:48
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 05-11-2007, 07:48

Forum Jump: