Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:
dejemerry Wrote:
san Wrote:
dejemerry Wrote:นายสันกำแพง.. เมื่อวานป้าแดงก็แค่ออกหมัดสุดแรงเกิด ไม่คิดว่าคนอย่างเธอจะเจ็บหรือมีความรู้สึกเหมือนคนอื่น ๆ เค้า ป้าแดงขอโทษนะจ๊ะ รีบไปโรงพยาบาลเช็คประสาทซะนะ ก่อนที่อะไร ๆ มันจะสายเกินแก้...

ถึงสมองผมจะเลอะเลือน

แต่หัวใจผม มันมั่นคงมากนะครับ

เห็นน้าปูบอกความในใจ เป็นอังกฤษไปแล้ว

ผมขอฝากข้อความไปถึงคุณ song hee ด้วยนะครับว่า

โจย เมียน ประ กระพรึ่ง กะเประ กะล็อก ต็อกแต็ก

ท่าทางเธอจะถนัดไปทาง เขมรไล่ควายซะมากกว่านะน้าสันโดนขวานที่สันกำแพง
ตัวสั่นเทาเป็นเจ้าเข้า..เอิ๊กกกกก..Tongue

ป้าแดงขา ทำไม ป้านุ้ย รู้สึกเหมือน เป็น "ทางผ่านกามเทพ" ยังไงหยั่งงั้นเลยอะค่ะ แล้วเมื่อไหร่ กามเทพที่ว่าจะ ผ่านมาทางป้านุ้ย มั่งหละเนี่ย Cool

ป้านุ้ยก้อ..ขี้ใจน้อยจริง ๆ อย่าคิดมากเลยค่ะ เราเป็นคนดี สักวันหนึ่งโลกต้องเข้าข้าง
คนดีอย่างป้านุ้ยบ้างนะจ๊ะ ถ้าไม่อยากเป็นทางผ่านกามเทพ ป้านุ้ยก็ให้น้องซองสมัครเป็นสมาชิกแล้วโพสต์เป็นภาษาอังกฤษเลยค่ะ ใครแน่จริง ก็ได้ใจน้องไปครอง ดีป่าวค่ะป้านุ้ย Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
04-11-2007, 13:20
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 04-11-2007, 13:20

Forum Jump: