Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
(02-12-2010, 09:35)call Wrote:
(02-12-2010, 06:27)dejemerry Wrote:
(01-12-2010, 21:08)ไข่ไก่ Wrote: ขอบคุณที่แนะนำครับ meeting เปิดบ้านน้า pood นี้เลยจะชวนเขาไปร้องเพลงด้วย
เขาปิดเทอมพอดี

เสียดายค่ะ วันเปิดบ้านน้าปู๊ด ป้าแดงไม่ได้ไปค่ะ น้าป๋อไปคนเดียว

(01-12-2010, 21:47)kaka Wrote: Brilliant Legacy นางเอกคนเดียวกัน สนุกเข้มข้น

My girlfriend is nine tail fox นางเอกน่ารัก เพลงเพราะ

SungKyunKwan Scandal ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง

หวัดดีค่ะ น้ากาก้า นึกว่าชอบดูฟุตบอลอย่างเดียว๕๕๕ ชอบดูซีรี่ส์เกาหลีด้วยเหรอคะ
ซีรี่ส์ที่แนะนำมา มีไว้ครอบครองทุกเรื่องแล้วค่ะ แต่ว่า ยังไม่มีเวลาดูค่ะ ที่ผ่านมา
ซ้อมกีต้าร์ แกะเพลงเป็นส่วนใหญ่ เนี่ย หมดฤดูกาลเพลงแล้ว จะเริ่มดูหนังเกาหลี
บ้างแล้วค่ะ คิดถึง แต่ไม่รู้ว่าจะเริ่มดูเรื่องอะไรก่อนดี เลือกไม่ถูกจริง ๆค่ะ หลังจาก
ดูเรื่อง ดองยี จนติดหู ติดตา ติดใจ อิอิ จะดูเรื่องอะไรก่อนดีคะ พี่น้อง Big Grin

ปล. ต้องขอแก้ตัว เอ้ย แก้ข่าวหน่อยนะคะ น้าหมุ่ย วงไชนี่ เป็นศิลปินเกาหลีทั้งวงค่ะ
จำผิดนึกว่า วง ไอมี่ ที่เป็นผู้หญิงล้วนค่ะ

อยากถามน้าหมุย (เอ ใช่หมุยเดียวกันหรือเปล่า) ว่าสมาชิกในวงยังอยู่ดีครบหน้าครบตาทุกคนหรือเปล่าครับ เห็นชื่อวงแล้วไม่อยากแจมด้วยเลย วงอะไรชื่อ "ใช้หนี้" สงสัยยิ่งเล่นยิ่งเข้าเนื้อ เพราะได้เท่าไหร่ต้องเอาไปใช้หนี้หมด

ล้อกันเล่นนะคร้าบ... แต่ชื่อวงฟังดูเก๋ดี Big GrinBig GrinBig Grin

๕๕๕ น้าคอล อีกหน่อย วงบลู ริ้บบอน จะเปลี่ยนชื่อวง เป็น วง "เจ้าหนี้" จะดีกว่ามั้ยคะ

ตอนนี้กำลังดูซีรี่ส์เกาหลีเรื่อง king of baking, kim tak goo
ขอแนะนำเลยค่ะ สนุกมาก ๆ สำหรับคอเกาหลี ห้ามพลาดเด็ดขาดนะคะ

[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
03-12-2010, 07:46
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 03-12-2010, 07:46

Forum Jump: