Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:ป้าแดงคะ หนูเจ็บปวดม๊าก ๆ เลยค่ะ ตอนนี้ มันจะกลายมาเป็นปวดฟันแล้วค่ะ สงสัยเส้นประสาทมันเกี่ยวเนื่องกัน แล้วยังไง หนูจะไปโชว์ ฝีเข็ม 10 กว่า เข็ม ของคุณหมอ ให้ ป้าแดงดูนะคะ กลัวอย่างเดียวค่ะ (กลัวกินตะโก้ม่ายยยย ได้ (เยอะ) 55555555555555555

นึกภาพไม่ออกค่ะ ป้านุ้ย เย็บ 10เข็ม ตรงไหนคะ น่าสงสารจัง นี่ถ้าน้าซั่นเจ็บแทนได้..คงเจ็บแทนไปแล้วค่ะ ใช่ป่าวน้าซั่น ไม่ต้องห่วงค่ะ เรื่องตะโก้ ใส่ปากไปไม่ต้องเคี้ยวค่ะ กลืนเลยค่ะ รับรองไม่กระเทือนแผลค่ะป้านุ้ย Big Grin

ป้าแดง จะให้ น้า san เจ็บแทนป้านุ้ย ก็น่าสงสาร น้าแกนะคะ เพราะ น้าแก เคยเจ็บตัวหน้ามาแล้วครั้งนึง (ตอนวิ่งขึ้นรถเมล์ เบียดกับ กระเป๋ารถเมล์ หน้าเลยไป กระแทก ขั้น บันไดเข้า) ขวัญหนีมาแล้ว (เสียโฉม) ใยให้มาเจ็บตัวเอง แกคงทนไม่หวายยยยยแล้วค่ะTongue

ส่วนที่ ป้าแดง นึกภาพไม่ออก จะส่ง MMS ไปให้ดูก็กลัวจะสยอง คือมันประมาณ ตรงเนื้อผนังปากด้านในที่ติดกับ โคนฟันล่างเขี้ยวซ้าย ยิงยาวถึงออกมาอีกนิดเดียวถึง ริมฝีปากล่างซ้ายเลยอะค่ะ ยังไงหนูจะรีบรักษาตัวเพื่อกลืนตะโก้ให้คล่อง ๆ นะคะ (ไม่ค่อยเห็นแก่กินเท่าไหร่เลยเน้อ) Big Grin
22-10-2007, 19:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by bobonuii19 - 22-10-2007, 19:20

Forum Jump: