Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Webmaster Wrote:อีก 7 วันความเสียวคุณจะหายไป (ฟังโฆษณามากไปหน่อย อิอิ)

น้า webmaster ค่ะ อีก 7 วัน ยิ่งเสียวใหญ่ เลย ไม่รู้งานนี้ ใครหมู เอ้ย หมู่ ใคร จ่า กันละค่ะ แต่ที่แน่ ๆ ป้านุ้ยรอดตัวแล้วค่ะ เพราะเป็นผมฟังจากทางบ้าน ไม่ใช่ ศิลปิน บนเวทีอะค่ะ Tongue

ป้าแดงขา ตอนนี้ หนูปวดปาก ม๊าก ๆ เลยค่ะ กินข้าวก็อ้าปากไม่ขึ้นเลยอะค่ะ น่าสงสาร หิว ๆ ค่ะ ปร้าขา วันนี้ยังไม่ได้กินอะไร (เต็มที่) เลย กินนิ๊ดเดียวเอง อะค่ะ (ไส้กรอก ข้าวผัด บะหมี๋แห้ง สาหร่าย มันกระป๋อง ขนมปัง ปลากระป๋อง มะระต้มกระดูกหมู ข้าวตัมมัด ฝรั่ง น้ำส้ม โซจู (ระงับความปวด เกี่ยวไหมเนี่ย จริง ๆ แล้ว song hee ซื้อมาฝากจากเกาเหลา เอ้ย เกาหลีค่ะ) หมูหยอง น้ำฟักทอง)...Rolleyes

งานนี้ มีผอม หรือ อ้วน ไม่รู้อะ ปร้าแดงขา
22-10-2007, 18:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by bobonuii19 - 22-10-2007, 18:16

Forum Jump: