Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Big Grinแฟนน้ากานก็โปรดลียองเอ พี่ก็ชอบค่ะ เค้าสวยแบบเพอร์เฟ็คดีค่ะ ส่วนเพื่อนป้านุ้ยเนี่ยไม่มีปัญหาค่ะ แต่แฟนน้ากาน..จะยอมเหรอคะ อิ..อิ..
[/quote]

ผมไม่ยอมครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

น้ากานมากับแฟนแล้ว อย่ากักคนอื่นเลยครับ

ผมจริงจังมาก เรื่องความรัก....... งานนี้อาจมีการขอแต่งงานครับ!!!
[/quote]
ป้านุ้ยช่างสงสารจริง ๆ ป้าแดงว่าตัดปัญหาก่อนที่อะไร..อะไรมันจะสายเกินไป วันงานมิตติ้ง มาคนเดียวดีกว่านะพี่ว่า.. ตะโก้แห้วววววววววว.... Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-10-2007, 11:16
Website Find Like Post Reply

SARUN Wrote:
san Wrote:ผมจริงจังมาก เรื่องความรัก....... งานนี้อาจมีการขอแต่งงานครับ!!!

เอ้าๆๆๆๆ เอาเข้าไป....ไปกันใหญ่แล้ว
"ผมจริงจังมาก เรื่องความรัก....... "
แล้วซ้อมดนตรีน่ะ...จริงจังไปถึงไหนแล้ว
ไหนจะเป็น มือ ถ้วย ถัง กาละมัง หม้อ (รับเชิญ) ให้กับ วงCrazyฯ
ไหนจะเป็น มือ กีต้าร์(บังคับกึ่งรับเชิญ) ให้กับ วงกำสั้น
ไปๆๆๆ ไปซ้อมได้แล้ว........Tongue
น้า ซ่าส์ มีพิรุธ..ไงชอบก๊ล..ทำมาเป็นห่วง ที่แท้ พี่แก่แล้ว..ขอพี่ก่อน..Smile
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-10-2007, 11:20
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
dejemerry Wrote:ป้านุ้ยช่างสงสารจริง ๆ ป้าแดงว่าตัดปัญหาก่อนที่อะไร..อะไรมันจะสายเกินไป วันงานมิตติ้ง มาคนเดียวดีกว่านะพี่ว่า.. ตะโก้แห้วววววววววว.... Big Grin

สายไปแล้วครับป้าแดง เขาจ่ายตังค์ มาแล้วครับTongue จ่ายครบด้วย...
แล้วไหนจะ วันงาน ถ้าป้าเพลง ไม่ได้มา เกรงว่าจะก่อให้เกิดความวุ่นวาย อาจลามไปถึงจราจล
แนะนำให้ ให้ป้าเพลงแกมาน่ะดีแล้ว แล้วนำไปฝากไว้กะ ผู้บัญชาการกองกำลังผสมฯ จนกว่าจะควบคุมสถานการณ์ ได้
(This post was last modified: 15-10-2007, 11:25 by SARUN.)
15-10-2007, 11:22
Find Like Post Reply
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

เมื่อคืนนั่งหงอยเลยออกไปทานข้าวรอบดึกที่โรงเตี้ยม เจอสาวเกาหลีชื่อ Elissa หน้าตาจิ้มลิ้ม

ไม่กล้าถ่ายรูปมา เพราะรุ่นน้องพามา อาจมีดวด!
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
15-10-2007, 11:29

SARUN Wrote:
dejemerry Wrote:ป้านุ้ยช่างสงสารจริง ๆ ป้าแดงว่าตัดปัญหาก่อนที่อะไร..อะไรมันจะสายเกินไป วันงานมิตติ้ง มาคนเดียวดีกว่านะพี่ว่า.. ตะโก้แห้วววววววววว.... Big Grin

สายไปแล้วครับป้าแดง เขาจ่ายตังค์ มาแล้วครับTongue จ่ายครบด้วย...
แล้วไหนจะ วันงาน ถ้าป้าเพลง ไม่ได้มา เกรงว่าจะก่อให้เกิดความวุ่นวาย อาจลามไปถึงจราจล
แนะนำให้ ให้ป้าเพลงแกมาน่ะดีแล้ว แล้วนำไปฝากไว้กะ ผู้บัญชาการกองกำลังผสมฯ จนกว่าจะควบคุมสถานการณ์ ได้
ความคิดนี้ อันข้าพเจ้ามิเห็นด้วยเลยค่ะ อันเรามิควรเลยที่จะฝากปลาย่างไว้กับแมว Sad
[Image: c588625679or4.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 15-10-2007, 11:37 by dejemerry.)
15-10-2007, 11:33
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
dejemerry Wrote:โห..จริงหรือเปล่าคะ แล้วแฟนน้าแป๊ะ มิตติ้งจะมาด้วยหรือเปล่า อยากเม้าท์อีกแล้วค่ะ
แฟนน้ากานก็โปรดลียองเอ พี่ก็ชอบค่ะ เค้าสวยแบบเพอร์เฟ็คดีค่ะ ส่วนเพื่อนป้านุ้ยเนี่ยไม่มีปัญหาค่ะ แต่แฟนน้ากาน..จะยอมเหรอคะ อิ..อิ..

ผมจะลองชวนแฟนน้าแป๊ะมาครับ แกมีหนังเกาหลีเพียบ
ถึงขนาดจะเปิดร้านให้เช่ากันเลยทีเดียวครับพี่Big Grin

san Wrote:ผมไม่ยอมครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

น้ากานมากับแฟนแล้ว อย่ากักคนอื่นเลยครับ

ผมจริงจังมาก เรื่องความรัก....... งานนี้อาจมีการขอแต่งงานครับ!!!

ก็ช่วยๆกันดูแลครับน้าsan เราคนไทยมีน้ำใจกับนักท่องเที่ยวอยู่แล้นนนน
(ว่าแต่เราตกลงกันว่าจะไม่พูดถึงเรื่องแต่งงานนี่นา..น้าsan)

dejemerry Wrote:น้ากานเค้าจะเทคแคร์เพื่อนป้านุ้ย
แล้วป้านุ้ยเรา..น้า ซั่นจะเทคแคร์ได้ป่าวจ๊ะ..Tongue

ผมตอบแทนน้าsanได้เลย...ถ้าพี่แดงสั่ง น้าsanยินดีครับ
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

15-10-2007, 11:42

pOoH Wrote:เมื่อคืนนั่งหงอยเลยออกไปทานข้าวรอบดึกที่โรงเตี้ยม เจอสาวเกาหลีชื่อ Elissa หน้าตาจิ้มลิ้ม

ไม่กล้าถ่ายรูปมา เพราะรุ่นน้องพามา อาจมีดวด!
ลุงเขียว ชะแว๊บ..มาบ้านนิมิตรกีต้ารเกาหลีอยู่เรื่อย..ไม่คุมสอบเหรอเคอะBig Grin
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-10-2007, 11:44
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

dejemerry Wrote:
pOoH Wrote:เมื่อคืนนั่งหงอยเลยออกไปทานข้าวรอบดึกที่โรงเตี้ยม เจอสาวเกาหลีชื่อ Elissa หน้าตาจิ้มลิ้ม

ลุงเขียว ชะแว๊บ..มาบ้านนิมิตรกีต้ารเกาหลีอยู่เรื่อย..ไม่คุมสอบเหรอเคอะBig Grin

วันนี้หยุดอยู่บ้านครับป้าแดงBig Grin

พรุ่งนี้สิ...เริ่มขบวนการเดินแบบ (ในห้องสอบ) อีกเช่นเคย อิอิ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
15-10-2007, 11:47
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
dejemerry Wrote:แนะนำให้ ให้ป้าเพลงแกมาน่ะดีแล้ว แล้วนำไปฝากไว้กะ ผู้บัญชาการกองกำลังผสมฯ จนกว่าจะควบคุมสถานการณ์ ได้
ความคิดนี้ อันข้าพเจ้ามิเห็นด้วยเลยค่ะ อันเรามิควรเลยที่จะฝากปลาย่างไว้กับแมว Sad
[/quote]
ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า
เพิ่งรู้น่ะเนี่ยยยย ว่า ท่านผู้บัญชาการฯ เป็น ปลาย่าง
เสธฯ แดง เลยไม่เห็นควรด้วย...Tongue
(This post was last modified: 15-10-2007, 12:09 by SARUN.)
15-10-2007, 12:03

หนุ่ม ๆ บ้านสีฟ้าใจดีมีน้ำใจทุก ๆคน นี่ถ้าน้อง song hee แกอ่านภาษาไทยได้คงซาบซึ้งจนน้ำตาร่วงเป็นอย่างแน่แท้ Tongue
น้ากานบอกแฟนน้าแป๊ะเปิดร้านได้เลยค่ะ ป้าแดงจะพาลูก พาหลานไปอุดหนุนเป็นประจำเลยค่ะSmile
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-10-2007, 12:07

Forum Jump: