Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
http://www.youtube.com/watch?v=0vkDNqYhFbI
จากSpring Waltz MV
เพลง- Ocean Deep
ร้องโดย- Carol Banawa
หนังไม่เคยดู แต่ชอบเพลง ทั้ง version ของ Carol Banawa และ Cliff Richard
15-10-2007, 10:27
Find Like Post Reply
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
ชอบเพลง i belive ในหนังเรื่อง ยัยตัวร้ายกับนายเจียมเจี้ยม ครับขนาดไปหาเนื้อมาเล่นเลยล่ะ แต่ไม่กล้าเอาไปเล่นที่ร้านกลัวเจอคนฟังออก เขาจะด่าเราได้ว่าเราน่ะมั่วเนื้อครับ
Acoustic is my life..........
15-10-2007, 10:28
Website Find Like Post Reply
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
พี่แดงครับ..แฟนพี่แป๊ะนี่ เป็นแฟนพันธุ์แท้เกาหลีตัวจริงเลยนะครับ
แฟนผมก็ด้วย เธอหลง ลียองเอ มากกกก ผมเองก็ไม่ขัดข้อง เพราะชอบสาวๆเกาหลีเช่นกันครับBig Grin
เอาไว้เจอคุณนุ้ย คงคุยเรื่องเกาหลีกันสนุก ส่วนเพื่อนคุณนุ้ย ผมเทคแคร์เองครับBig GrinBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

15-10-2007, 10:31
san Offline
สัน

karn Wrote:เอาไว้เจอคุณนุ้ย คงคุยเรื่องเกาหลีกันสนุก ส่วนเพื่อนคุณนุ้ย ผมเทคแคร์เองครับBig GrinBig Grin

คนอาราย ม่ายรู้ แม้น แมน

ทีตอนผมไปบ้านน้ากานกับน้ากะทะ เลี้ยงผมกับน้ากะทะ เลี้ยงแบบบุฟเฟ่

....................................หากินกันเอาเอง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
15-10-2007, 10:46
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:
san Wrote:ขอบคุณครับ.........

รูปน่ารักทั้งนั้น......ชอบ

คนโพสรูปก็น่ารัก....จริงๆ

แม่กับน้องสาวผมก็ชอบดาราเกาหลี ตั้งแต่เรื่อง F4 ครับ

ช่วงนั้นพ่อผม ไม่คุยกับแม่เลยครับ ................หึง!!!

และคำว่า ผมรักคุณ ภาษาเกาหลี พูดว่าไงครับ.......
อย่านะ..อย่านะ..อย่าพูดถึง F4 เดี๋ยวหยุดไม่ได้ หลักฐานเพี๊ยบที่บ้านเต่าติดรูปตรึม นี่เกรงใจนะเนี่ยไม่งั้นบนหลังคาคงติดด้วย ฝากบอกพ่อน้า ซั่นด้วยนะคะ ว่าทำถูกแล้วค่ะ แล้วฝากบอกแม่น้า ซั่นขอเบอร์โทรฯด่วน คนที่นี่อยากรู้จักอย่าลืมนะคะBig Grin

ป้าแดงรักน้าซั่น ซา ราง เฮ โย นะจ๊ะ จุ๊บ..จุ๊บ..Smile

ผมก็รักป้าแดง อาชิเตะ ฮิวรูโย ......เชอแตม .......ไอเลิฟกิ้วคร๊าบบบบบบบบบบ
(คลิ๊กครับ)
15-10-2007, 10:50
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

SARUN Wrote:http://www.youtube.com/watch?v=0vkDNqYhFbI
หนังไม่เคยดู แต่ชอบเพลง ทั้ง version ของ Carol Banawa และ Cliff Richard
ชอบเหมือนกันค่ะ น้าซ่าส์..ขอบคุณนะคะที่เอาเพลงมาให้ฟังดูแล้วให้นึกถึงบรรยากาศเก่า ๆ เรื่องนี้ชอบพระรองกับนางเอกค่ะ เนื้อเรื่องโรแมนติกดีค่ะ

pop_250823 Wrote:ชอบเพลง i belive ในหนังเรื่อง ยัยตัวร้ายกับนายเจียมเจี้ยม ครับขนาดไปหาเนื้อมาเล่นเลยล่ะ แต่ไม่กล้าเอาไปเล่นที่ร้านกลัวเจอคนฟังออก เขาจะด่าเราได้ว่าเราน่ะมั่วเนื้อครับ
ชอบอีกเหมือนกันค่ะ เอาไปฟังอีกนะคะ ไปขมายมาจากกระทู้คนนอนดึกค่ะ จากป้านุ้ยราชินีหนังเทศตัวจริง เสียงจริงค่ะ [url] http://www.popcornfor2.com/music/k_m_mysassygirl.php[/url]

karn Wrote:พี่แดงครับ..แฟนพี่แป๊ะนี่ เป็นแฟนพันธุ์แท้เกาหลีตัวจริงเลยนะครับ
แฟนผมก็ด้วย เธอหลง ลียองเอ มากกกก ผมเองก็ไม่ขัดข้อง เพราะชอบสาวๆเกาหลีเช่นกันครับBig Grin
เอาไว้เจอคุณนุ้ย คงคุยเรื่องเกาหลีกันสนุก ส่วนเพื่อนคุณนุ้ย ผมเทคแคร์เองครับBig GrinBig Grin
โห..จริงหรือเปล่าคะ แล้วแฟนน้าแป๊ะ มิตติ้งจะมาด้วยหรือเปล่า อยากเม้าท์อีกแล้วค่ะ
แฟนน้ากานก็โปรดลียองเอ พี่ก็ชอบค่ะ เค้าสวยแบบเพอร์เฟ็คดีค่ะ ส่วนเพื่อนป้านุ้ยเนี่ยไม่มีปัญหาค่ะ แต่แฟนน้ากาน..จะยอมเหรอคะ อิ..อิ..
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-10-2007, 10:52
san Offline
สัน

[/quote]
แฟนน้ากานก็โปรดลียองเอ พี่ก็ชอบค่ะ เค้าสวยแบบเพอร์เฟ็คดีค่ะ ส่วนเพื่อนป้านุ้ยเนี่ยไม่มีปัญหาค่ะ แต่แฟนน้ากาน..จะยอมเหรอคะ อิ..อิ..
[/quote]

ผมไม่ยอมครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

น้ากานมากับแฟนแล้ว อย่ากักคนอื่นเลยครับ

ผมจริงจังมาก เรื่องความรัก....... งานนี้อาจมีการขอแต่งงานครับ!!!
(คลิ๊กครับ)
15-10-2007, 11:00
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

san Wrote:ผมก็รักป้าแดง อาชิเตะ ฮิวรูโย ......เชอแตม .......ไอเลิฟกิ้วคร๊าบบบบบบบบบบ
น้ากานเค้าจะเทคแคร์เพื่อนป้านุ้ย
แล้วป้านุ้ยเรา..น้า ซั่นจะเทคแคร์ได้ป่าวจ๊ะ..Tongue
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-10-2007, 11:00
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
SARUN Wrote:http://www.youtube.com/watch?v=0vkDNqYhFbI

ปู่ Cliff ต้นฉบับคับ เพราะมากๆ
15-10-2007, 11:02
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
san Wrote:ผมจริงจังมาก เรื่องความรัก....... งานนี้อาจมีการขอแต่งงานครับ!!!

เอ้าๆๆๆๆ เอาเข้าไป....ไปกันใหญ่แล้ว
"ผมจริงจังมาก เรื่องความรัก....... "
แล้วซ้อมดนตรีน่ะ...จริงจังไปถึงไหนแล้ว
ไหนจะเป็น มือ ถ้วย ถัง กาละมัง หม้อ (รับเชิญ) ให้กับ วงCrazyฯ
ไหนจะเป็น มือ กีต้าร์(บังคับกึ่งรับเชิญ) ให้กับ วงกำสั้น
ไปๆๆๆ ไปซ้อมได้แล้ว........Tongue
(This post was last modified: 15-10-2007, 11:11 by SARUN.)
15-10-2007, 11:10

Forum Jump: