Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Happy Birthday to Ether และ Maew141
Author Message
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Likes Given: 0
RE: Happy Birthday to Ether และ Maew141
HBD น้า เหมี๊ยวววว ด้วยค่ะ Big Grin

ขอบคุณทุกๆ คนนะคะ ที่อวยพร ขอให้พรนั้น ได้วกกลับไปสู่พวกเพื่อนพ้องน้องพี่กันถ้วนหน้าเลยค่ะSmile

ขอบคุณพี่ป๋อ ที่ตั้งกระทู้อวยพรนะคะ ขอบคุณสำหรับคำอวยพรค่ะ
ขอบคุณป้าแดง (แม่บ้านพี่ป๋อ) อิอิ (((จะบอกทำไมเนี้ย)))
พี่แดงคะ สิ่งที่พี่แดงสั่งมาในกระทู้ ตอนนี้ กำลังพยายามอยู่
แต่พอมาอ่านเจอของเดอะร็อค อืมมมน่าคิดนะคะพี่แดง ฮ่าๆๆๆ

เดอะร๊อค ขอบใจสำหรับคำอวยพรนะ พี่ว่า คำอวยพรของร๊อค
น่ารักมาก มาก ฮ่าๆๆ (จะซื้อให้หมดตลาดสีลมเลย) อคิ อคิ

ขอบคุณท่านอาจารย์ป๊อบปรี้.......ที่อวยพร และคำตักเตือนสั่งสอน
ทุกๆ อย่างที่บอกมาตลอดเวลาที่ฮู้จั๊กกั๋น เด้อค๊า

ขอบคุณพี่ชาย(พี่ต่าย)พี่พลัดพรากจากรถขายถ่าน Big Grin
(ขอบคุณเวปนี้ที่ทำให้เราพี่น้องได้เจอกัน)

ขอบคุณคุณหมอ rasun (ตอนนี้เบิกบานไปทั้งตัวเลยค่ะ) ฮือๆๆๆ

ขอบคุณพี่ รัน แอนด์ ป้าปิ๋มด้วย (ถึงแม้จะไม่มีชื่อป้าแปะมาด้วยก็ตามยังคิดถึงป้าปิ๋ม เสมอ) ว่างๆ จะไปนั่งมองน้ำในสระน้ำบ้านป้านะ อิอิ

กริด เปลี่ยนล็อคอินเป็นอคูสติกบอย (เหมือนใน ฮิฮ่าเหรอ) งง จัง
คำอวยพรนี้พี่อยากเปลี่ยนเป็น แพคเกจ กระชับสันส่วน หน้าเด้ง ผิวผ่อง
เอวคอด ที่ แมรี่ฟรานซ์ ได้ป่ะ Big Grin

ขอบคุณพี่กานต์ + พี่ซาห์รัน + พี่นิมิตร + น้าเฒ่าเคารก + songloveblues ที่อวยพรค่ะ

_/\_
ขอบคุณ หนึ่ง หัทยา แล้วก็ ป้ามายมุก ด้วยจ๊ะ จุ๊บๆๆ happy happy ถ้วนหน้าเน้อป้าเน้อ
(This post was last modified: 10-02-2009, 14:28 by Ether.)
10-02-2009, 13:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Happy Birthday to Ether และ Maew141 - by Ether - 10-02-2009, 13:18

Forum Jump: