Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Happy Birthday to Vintage series
Author Message
Vintage series Offline
Member

Likes Given: 0
RE: Happy Birthday to Vintage series
TongueTongueTongue สวัสดีค่า อิอิ หายไปเลย ต้องขอโทษ และขอ ขอบคุณ คุณน้าและ คุณป้า ทุกท่านด้วยนะค่ะ ที่มาอวยพรวันเกิดให้แจน ที่หายไปก็เพราะว่า ต้องเดินทางไปเชียงใหม่กระทันหันในวันเกิด เพื่อไปพบญาติที่ สาบสูญไปค่ะ อิอิ

น้าป๋อ ขอบคุณนะคะ มาอวยพรหนูเป็นคนแรกเลย อิอิ Big Grin ดีใจค่ะ
พี่กิต พี่ก็อย่าลืมรักพ่อ แม่ พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา เอ๊ย อิอิ พี่ก้อยด้วยนะคะ
น้าตู่ Sad ดีใจจัง ยังจำหนูได้ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
พี่ร๊อก อวยพรซะเพราะเลยนะจ๊ะ
" ขอขอบคุณพี่ร๊อกตัวไม่ใหญ่ หน้าก็ใสยามรักน่าเอ็นดู" แย่จิงๆๆเรา
น้าเว็บ ขอบคุณนะค้า webmaster
น้าป๊อปปี้ อิอิ ขอบคุณค่า ขอให้สุขภาพแข็งแรงเหมือนหนูค่ะ
ป้าแดง สาธุ สาธุ ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ขอรับคำอวยพรทั้งหมด สาธุสาธุค่ะ อิอิ
น้องปั๊ง thank you naka พี่ก็รักน้องปั๊งเหมือนกานนะ
พี่เดียร์ สุขภาพแข็งแรงเช่นกันค่ะ
น้าsarun ขอบคุณนะคะ หนูเที่ยวเพื่อนิดหน่อย อิอิ
น้าเฒ่าทารก ทำไงดีอะคะ หนูสวยอยู่แล้ว แก้ไม่ได้อิอิ
พี่อ้อน ขอบคุณมากๆค่า
น้าต่าย ไปดูบ่อ เกิด หนูก็อยากไปดูน้า
พี่กุ้ง ขอบคุณนะคะ พี่กุ้งก็มีความสุขกะน้องโน้ต เช่นกันค่ะ
เบียร์ thank yu ja
พี่เล็ก พี่รู้ได้ไงเนี่ยว่าหนูสวย ขนาดไม่บอกใครนะเนี่ย อิอิ
น้าหนุ่ม น้าหนุ่มหายไปไหนค่ะ ไม่เจอกันเลย ไปกะสาวที่ไหน !!! ล้อเล่นค่า
น้ากาน น้ากานอวยพรใคร หนูป่าวค่ะ สู้ๆ ค่ะ
พี่ฟิล์ม ที่สวยกว่าหนู น่ารักที่สุด
พี่เบียร์ ขอบคุณนะคะ ไม่ได้เจอกันนานเลย
พี่สัน พี่เขียนได้แค่นี้หรอพี่ คิด(ขี้)ไม่ออกหรอค่ะ
น้า tingnal ขอบคุณค่ะ สำหรับเพลงเพราะ ขอให้มีเข่งหลายขนุนเช่นกันค่ะ
น้าวีรวิทย์ ขอบคุณค่ะ
น้าภู อิอิ สวัสดีปีใหม่ค่ะ มีคนรักเยอะๆเหมือนกันนะคะ
น้ายอดเยี่ยม หนูหนาววววววววววจะแย่แล้ว ขอซัก 5 ตัวได้ไหมค่ะ สวยๆนะคะ อิอิ
น้าnit gt สาธุ สาธุ หนูขอรับทุกคำอวยพรค่ะ
แอม เย้ๆๆ แก่ใกล้กันเลย ขอให้มีฟามสุขเช่นกัน thank you naka
น้องปิ๊ง น้องสาวที่น่ารักของพี่ ดีใจจิงๆ กลับมาแล้ว เพราะ i want nobody nobody but you @_@
พี่โอ๋ เมื่อไหร่พี่จะเลิกอ้วน หาาาาาาาาาาาาา
น้ายอดจุฬา ขอบคุณมากๆค่า
น้าrasun ขอบคุณมากๆนะคะ

RolleyesShy
แจนเหนื่อยแล้วค่ะ ถ้าอย่างไร อย่าลืมของขวัญนะค้า ล้อเล่นค่า อิอิ Wink
ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ ทั้งหลายอวยพรแก่ทุกท่านด้วยค่ะ สาธุ สาธุ
ขอบคุณมากค่ะ ที่มาเติมเต็มวันเกิดของแจนปีนี้ให้พี่ค่า และพิเศษกว่าทุกปีค่ะ Smile
บะบาย
19-01-2009, 01:15
Website Find Like Post Reply
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: Happy Birthday to Vintage series
ไปเชียงใหม่ก็ไม่บอก

จะฝากซื้อ ไทยรัฐ เล่มนึง

ไม่ทันละ
19-01-2009, 07:25
Find Like Post Reply
ลูกแกะ Offline
Senior member

HBD ครับ
http://www.guitarkd.com
ยังอุแว้ๆอยู่ครับ
ว่างๆแวะไปเที่ยวบ้านผมมั่งนะครับ
19-01-2009, 08:36
korkai Offline
Member

สุขสันต์วันเกิดนะครับ หนูแจน

คิดอะไรได้ดังสมความปรารถนา
23-01-2009, 07:09
sembae Offline
Member

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ แข็งแรงๆ ครับ
23-01-2009, 10:32
tawanv Offline
Junior member
**

Big GrinSmile สุขสันต์วันเกิดครับ SmileBig Grin
23-01-2009, 13:38
Member

ขอขอบคุณน้าๆนะคะ
น้าหนุ่ม จิงๆเลย
น้าลูกแกะ
น้ากอไก่ หนูขอร่วมสาธุ
น้าเซมเบ้
น้าตะวันวี
และ แต๊นแตนแต้น น้าหนึ่ง อิอิ
ขอให้น้าๆทุกท่านสุขภาพแข็งแรง เช่นกันค่ะ
27-01-2009, 11:59
Paiman Offline
Senior member

ปีหน้าตาน้าเบ็นซ์ ทำ surprise ให้ป้าแจนแล้วนะครับ

เพิ่งรู้ว่าใช้ชื่อ Vintage series............

ขอให้สวยวันสวยคืนนะครับ
Life is a journey, not a destination......Smile
27-01-2009, 12:23
Member

ขอบคุณค่ะ.....แต่
ทำไงดีค่ะ น้าไผ่ หนูสวยอยู่แล้วค่ะ อิอิ
30-01-2009, 02:50
Bearclaw Offline
Posting Freak

Likes Given: 34
happy birthday ครับพี่แจนSmile
My sweets [Image: takamine20logo1.jpg]
By beerbossaccess....Big Grin
30-01-2009, 16:05

Forum Jump: