Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
***อยากได้ tab/note เพลงหนึ่งเดียวคนนี้ version acoustic blue****
Author Message
Maton_1 Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ***อยากได้ tab/note เพลงหนึ่งเดียวคนนี้ version acoustic blue****
...ไม่น่าจะเป็นตัวเดียวในโลกนะครับ customshop ของ maton นับว่ามีไม่นานมานี้เองครับ ที่ไม้ข้างกับหลังเป็นสีเข้มเพราะเค้าย้อมแดงครับรวมถึงคอด้วย อันนี้คงเป็นความนิยมในยุคนั้น เหมือนกิบสันที่ชอบย้อมสีมะฮอกกานีครับ Queenland maple ปัจจุบันเป็นสีทองและเคลือบด้านบางมากๆ เล่น ๆ แล้วก็กลัวจะพังเหมือนกัน ไม่รู้ทำไมกีตาร์ปีเก่ามันดูแล้วแกร่ง ๆ แข็งแรง ๆ กว่าปีใหม่ ไม่รู้คิดไปเองปล่าว เรื่องซื้อกีตาร์ผมว่าในช่วง low season ตั๋วเครื่องบินถูกมาก ไปซื้อเองก็ได้ครับเลือกได้ตามใจชอบมีตัวแทนร้านใหญ่อยู่ในเมลเบรนและซิดนีย์ครับ ผมยังอยากได้ A80 กับ CW80 อยู่เลยครับ ค่าซื้อตั๋วมีแล้ว แต่ค่ากีตาร์ยังไม่มี คงอดขนมอดนอนอีกพักใหญ่ครับกว่าจะเก็บสตางค์ซื้อได้...
17-10-2007, 13:44
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ***อยากได้ tab/note เพลงหนึ่งเดียวคนนี้ version acoustic blue**** - by Maton_1 - 17-10-2007, 13:44

Forum Jump: