Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ยินดีต้อนรับน้า Kitalica อย่างเป็นทางการครับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
Toungue  ยินดีต้อนรับน้า Kitalica อย่างเป็นทางการครับ
เนื่องจากว่า ตอนแรก ............
น้า ๆ หลาย ๆ ท่านซึ่ง รวมถึงตัวผมเองก็ไม่เข้าใจ ว่าน้ากิดมายังไง เบอร์โทรก็ไม่ผ่านการ สกรีน จากน้าป๋อ รูปก็ดูหล่อ ลึกซ่อนใน 555 ใส่หัวส้มอีกต่างหาก....แถมยังจะยืมตังค์ผมในหลาย ๆ กระทู้ ในโพสต์แรก ๆ ของน้า ๆ ๆ จนผมกับน้ายอดแย่ - กีตาร์ฟืน เดากันไปต่าง ๆ นานา ว่าจะเป็นคุณ เอส....หรือคุณจ.... หรือ..... 555

และแล้วพอผมไปเห็นรูปกีตาร์ของน้า...ในกระทู้ห้องข้าง ๆ ก็พลันเห็นว่าเป็นที่ Balinee ชัวน์ป๊าดดดด

ตอนนี้ก็เลยจับได้ ว่าเป็น พี่กฤษณ์แห่ง balinee เพื่อนพี่อิ๋ว (สาวสวยที่เล่น Ovation ที่ balinee สมัยพวกเราเคยไปปาตี้ที่ร้านกันใหม่ ๆ )

ผมค้นรูปเก่า ๆ เจออยู่แค่นี้ครับ................
[Image: dscn5500resizegd7.jpg]

นี่ข้าง ๆ ยังหล่อขนาดนี้..........ข้างหน้าก็ประมาณโดม เลยแหละครับพี่น้อง...

ป.ล. รูปคนขวาเหลื่อม ๆ มาด้านหน้าและด้านหลัง เดากันเองนะครับ 555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
(This post was last modified: 11-10-2007, 17:30 by Therock.)
11-10-2007, 17:27
Find Like Post Reply
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: ยินดีต้อนรับน้า Kitalica อย่างเป็นทางการครับ
เข้าเค้าแหะ...
น้าเดอะร๊อคนี่น่าจะลาออกจากบริษัทเดิมแล้วไปทำงานอยู่หน่วยนิติวิทยาเพื่อการสเก๊ตภาพติดตามผู้คน น่าจะเป็นประโยชน์มากครับ
11-10-2007, 17:47
kitalica Away
Senior member

RE: ยินดีต้อนรับน้า Kitalica อย่างเป็นทางการครับ
กราบเรียนท่านเจ้าของบ้าน และน้าๆ สมาชิกบ้านสีฟ้าทุกท่าน
ก่อนอื่นต้องขอบพระคุณทุกๆ ท่านที่ให้การต้อนรับ และกราบขออภัย ที่ทำให้ คุณ The rock และน้าๆ ท่านอื่นๆ ต้องลำบากเดาอะไรกันไปต่างๆ นานา อารีย์ พร้อมพงศ์ สนามเป้า และหมอชิตนะครับ
ผมไม่ใช่ใครที่ไหนหรอกครับ ไม่หลอกใครด้วย มีแต่หลวมตัวมาให้หลอกเอง อันนี้ก็ช่วยไม่ได้นะ ดังนั้น ผมจึงขอเรียนชี้แจงประเด็นต่างๆ ดังนี้
1. ความปรารถนาที่ผมเข้ามาที่บ้านสีฟ้าของทุกๆ ท่านนั้น ก็ไม่มีอะไรแอบแฝงหรอก ผมไม่รู้อดีต ที่ผ่านมาว่ามันเกิดอะไรขึ้นอย่างชัดเจน รู้เพียงคร่าวๆ ว่าเมื่อถึงทางแยกเราก็เลยต้องมีบ้านของตัวเองเท่านั้น
2. หลังจากที่ทราบว่า มีบ้านสีฟ้าของชาวกีตาร์เกิดขึ้น จาก(พี่นิมิตร)แล้ว ขอประทานโทษที่เอ่ยนาม ผมก็ลองหาโอกาสเข้าไปดูในบ้านสีฟ้า และสมัครเป็นสมาชิกของบ้านฯ แต่เนื่องจาก ตัวผมเองไม่ค่อยเป็นที่รู้จักของใคร มีแต่ผมไปรู้จักเค้าเอง จึงไม่ได้มีการประชาสัมพันธ์ตัวเองฯลฯ
3. นอกจากนี้ ที่ผมแซว คุณ The rock เป็นส่วนใหญ่ ไม่ว่าจะเป็นการยืมตังค์ ฯลฯ (จิงๆ อยากขอมากกว่า) นั้น ก็เพราะว่า นอกจาก พี่นิมิตร พี่เล็ก balinee แล้วก็มีคุณ the Rock นี่แหละ ที่ผมเคยพูดคุยด้วย แต่พี่นิมิตรกับพี่เล็ก อาวุโสสูงกว่าจึงยังไม่กล้าแซวครับ

รายละเอียดข้างต้น ผมหวังว่าทุกคนคงให้ความเข้าอกเข้าใจในตัวผม และให้ความไว้วางใจได้อย่างค่อยเป็นค่อยไป เพื่อที่ผมจะได้มีโอกาสรับใช้ทุกๆ ท่านทั้งในปัจจุบันและอนาคต แต่ตอนนี้อย่าว่ายังงั้นยังงี้เลยนะ คุณ the Rock ขอยืมซัก 200 ซิ โอนเข้าบัญชีเดิมนะครับ

สวัสดีครับ
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
11-10-2007, 17:55
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
kitalica Wrote:กราบเรียนท่านเจ้าของบ้าน และน้าๆ สมาชิกบ้านสีฟ้าทุกท่าน
สวัสดีครับ

หากมีโอกาส แล้วจะไปเยี่ยม ที่ Balinee ครับ
11-10-2007, 18:22
Tingnal Away
Posting Freak

Likes Given: 1
ยินดีต้อนรับน้า Galagtica ...เอ๊ยยย...น้า kitalica ด้วยเจ้าค่ะ
แหม...ชื่อคล้ายๆเกมส์ + หนัง เรยนะเจ้าคะ
สุดท้ายก็กลับคืนสู่ธรรมชาติ
11-10-2007, 20:15
Website Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

kitalica Wrote:แต่ตอนนี้อย่าว่ายังงั้นยังงี้เลยนะ คุณ the Rock ขอยืมซัก 200 ซิ โอนเข้าบัญชีเดิมนะครับ

ตกลงธนาคาร อะไรนะครับน้า คริสตอริส่า..... เดี๋ยวผมโอนให้ 205 เลยครับ....

ตกลงรวมกับยอดเดิมที่น้าติดผมไว้ก็เป็น

หะ หะห หะหะหะ นนึ นึน นึ นึ นึ่ง ...............อ่าง นะครับ

555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
11-10-2007, 22:24
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

ยินดีต้อนรับ น้าขี้หูขี้ตาไหล ค่า..Tongue
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
12-10-2007, 06:42
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

...มาสวัสดีด้วยคนตามเคยครับ...นี่ ถ้าไม่มีผมซักคน น้า kitalica คงจะหล่อที่สุดจริงๆหงะ......

Attached Files Image(s)

12-10-2007, 07:04
ping Offline
Fancy Carp Lover

เกือบไปแล้ว .... เหมือนผมเลย
สุดท้ายก็ Happy Ending
บางครั้งถ้าเราได้เปลี่ยนมุมมองบ้าง
มันอาจจะทำให้ความคิดในแง่มุมใหม่ๆ เกิดขึ้นมาได้
12-10-2007, 08:40
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

dejemerry Wrote:ยินดีต้อนรับ น้าขี้หูขี้ตาไหล ค่า..Tongue

นี่ล่ะครับน้าขี้ตา การเว้นวรรคเนี่ยมันทำให้อะไรๆดีขึ้นมากมายนะครับ....ดูสิพออ่านรวมกลายเป็นเงี๊ย ฮาเลยครับ
Acoustic is my life..........
12-10-2007, 10:11

Forum Jump: