Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วิถีที่ยังเหลืออยู่
Author Message
Paiman Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: วิถีที่ยังเหลืออยู่
(07-01-2009, 15:02)LittleNomad Wrote:
(07-01-2009, 14:52)Paiman Wrote: แหม.......ผมคงไม่มีเงินไปเที่ยวแพงๆหรอกครับน้าอ้วน
ชอบเที่ยวถูกๆ แล้วเอาเงินเก็บไว้ซื้อกีต้าร์ดีกว่าครับ ยิ่งตอนนี้กำลังหาซื้อเบสอยู่ครับ

น้าไผ่ จะเที่ยวถูก ๆ แล้วเอาเงินเก็บไว้ซื้อกีต้าร์ ก็ดีครับ...
แล้วผมจะบอกป้า เขาให้ก็แล้วกันว่า... ที่น้าไผ่ ไม่ยอมเที่ยวแพง ๆ เพราะเหตุนี้...Big Grin

ครับเชิญเลย แต่อย่าบอกจอยเลยนะ นะ นะ

(07-01-2009, 14:52)Paiman Wrote: เรื่องค่าแรงนั้นไม่เกี่ยงครับ ดีดหลายทีก็ได้ แต่เกรงว่าด้วยเสียงอันแหบแห้งของน้อง aura อาจทำให้ฟังไม่รื่นหูนะครับ จะเป็นไรไหมเนี่ย

เรื่องเสียงแหบแห้ง ไม่รื่นหู...
บังเอิญผมเป็นคนหูหยาบซะด้วย คงไม่เป็นไรหรอก...
...ว่าแต่ว่า ถ้าน้อง aura เสียงแหบแห้งไม่รื่นหูจริง ก็โยน ๆ เธอทิ้งเถอะครับ...Big Grin
[/quote]

แหม ว่าไปนั่นครับน้าอ้วน เพิ่งเอาเธอไปประกวด ยลโฉมกับหนุ่มๆ martin ด้วยกัน โห.....ร้องตามกันเกลียว อย่างนี้จะทิ้งเธอไปได้ไงครับ

(07-01-2009, 14:52)Paiman Wrote: เอาเป็นว่าผมจะเอาน้า tom ที่เลื่อนแล้ว เลื่อนอีก เนื่องจากวีซ่ามีปัญหา แต่สุดท้ายจะมาถึงในเช้าวันเสาร์นี้
ไปให้น้าอ้วนเปิด....ก่อนเลยดีไหมครับ

อ้าว... ผมนึกว่าน้าฯ ได้น้อง tom มาแล้วซะอีก...
เสาร์นี้...มีลุ้น... เพราะเดิมที วันศุกร์ผมจะต้องไปเวียดนาม - - แต่ตอนนี้ ดูท่าจะเลื่อนเป็นอาทิตย์ กำลังรอการยืนยันอยู่ครับว่าเลื่อนหรือไม่เลื่อน!...
[/quote]

ดีครับพบกันแน่ วันเสาร์นี้
Life is a journey, not a destination......Smile
(This post was last modified: 07-01-2009, 17:08 by Paiman.)
07-01-2009, 16:34
Find Like Post Reply

Forum Jump: