Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วิถีที่ยังเหลืออยู่
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: วิถีที่ยังเหลืออยู่
น้าอ้วนครับ ขอแบบชัดๆ โฟกัสเน้นๆ หน่อยได้ไหมครับ แบบเบลอๆ ดูแล้วมันเหมือนไม่อิ่มครับ
07-01-2009, 12:25
Find Like Post Reply
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
(07-01-2009, 12:25)Maow Wrote: น้าอ้วนครับ ขอแบบชัดๆ โฟกัสเน้นๆ หน่อยได้ไหมครับ แบบเบลอๆ ดูแล้วมันเหมือนไม่อิ่มครับ

หากเป็นรูปชัด ๆ โฟกัสเน้น ๆ ...ผมว่าน้าMaow คงรับไม่ไหวหรอกครับ!...555...
...น้าฯ ลองเดาดูก่อนว่า ในรูปนั้นมีสัมมาสถานะอะไร?
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
07-01-2009, 12:40
Website Find Like Post Reply
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
มองไม่ออกครับน้าอ้วน มันเบลอมากครับ
น้าอ้วนอย่าบอกว่าเป็น วิญญญญญญ ญาณณณณณณ นะครับ
07-01-2009, 13:53

(07-01-2009, 13:53)Maow Wrote: มองไม่ออกครับน้าอ้วน มันเบลอมากครับ
น้าอ้วนอย่าบอกว่าเป็น วิญญญญญญ ญาณณณณณณ นะครับ

....555...ไม่ใช่วิญญาณณณณณณณ....
เป็นคนจริง ๆ.....

ตอนที่ถ่ายรูปชุดนี้ที่ท่าน้ำเมืองวราณสี ผมเกือบโดนรุมไล่แทงด้วยตรีศลูด้ามยาว!!!!
ลองเดาดูอีกทีครับ...

ส่วนรูปชัด ๆ เดี๋ยว ขอเวลาหาก่อน...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 07-01-2009, 14:05 by LittleNomad.)
07-01-2009, 14:04
Paiman Offline
Senior member

ได้ไปหลายหมื่นแล้วครับน้า sarun น้าอ้วน
ไม่น่าเชื่อสมัยนี้ยังมีการเรียกเก็บค่าดูแล ค่าขนอน กันอีก โดนตอดไปตอดมา สงสัยจะเก็บได้เยอะแล้ว

ปัญหาอยู่ที่คุณผู้หญิงอยากไป แต่ไม่อยากเสียตังค์ครับ น้าอ้วน

นอกจากนี้เธอยังอยากไปเยี่ยมเพื่อนที่แดนจิงโจ้ อีก

คิดแล้วกลุ้ม เอาเงินไปซื้อกีต้าร์ดีกว่า อิอิอิอิอิอิ

================================================
ผมคงต้องขอคำแนะนำจากน้าอ้วนเรื่องการถ่ายรูปด้วยครับ ชอบถ่ายภาพเหมือนกัน เห็นภาพน้าอ้วนแล้ว รู้สึกคันไม้คันมืออยากลองถ่ายดูบ้าง
แล้วจะเอาภาพไปให้น้าอ้วนวิจารณ์ด้วยครับ
Life is a journey, not a destination......Smile
07-01-2009, 14:27

(07-01-2009, 14:27)Paiman Wrote: ได้ไปหลายหมื่นแล้วครับน้า sarun น้าอ้วน
ไม่น่าเชื่อสมัยนี้ยังมีการเรียกเก็บค่าดูแล ค่าขนอน กันอีก โดนตอดไปตอดมา สงสัยจะเก็บได้เยอะแล้ว

ปัญหาอยู่ที่คุณผู้หญิงอยากไป แต่ไม่อยากเสียตังค์ครับ น้าอ้วน

นอกจากนี้เธอยังอยากไปเยี่ยมเพื่อนที่แดนจิงโจ้ อีก

คิดแล้วกลุ้ม เอาเงินไปซื้อกีต้าร์ดีกว่า อิอิอิอิอิอิ

================================================
ผมคงต้องขอคำแนะนำจากน้าอ้วนเรื่องการถ่ายรูปด้วยครับ ชอบถ่ายภาพเหมือนกัน เห็นภาพน้าอ้วนแล้ว รู้สึกคันไม้คันมืออยากลองถ่ายดูบ้าง
แล้วจะเอาภาพไปให้น้าอ้วนวิจารณ์ด้วยครับ

...ไม่เป็นไรหรอกครับน้าไผ่เอ๋อ...
ที่ได้ไปหลายหมื่น นั่นก็แค่ pocket money - - ไว้เจอหน้า ผมจะบอกป้า ให้นะครับว่า ค่าตั๋วเรือบินค่าทัวร์ น้าไผ่เอ๋อ เสนอจะออกให้...Big Grin

ส่วนเรื่องที่ป้า อยากไปแดนจิ้งโจ้... ให้โทรฯ มาปรึกษาได้ ผมจะแนะที่เที่ยวหรู ๆ ที่พักระดับ Heritage คืนละไม่ 6-7 หมื่นให้...

สำหรับเรื่องถ่ายรูป... ยินดีวิจารณ์ครับ ขอค่าแรงแค่ดีดแม่เอ๋อ สักทีสองทีเท่านั้นก็พอ...Cool
...เจอแล้ว... รูปที่น้าMaow อยากดู...

[Image: Shiva-1.jpg]
(This post was last modified: 07-01-2009, 14:46 by LittleNomad.)
07-01-2009, 14:44
Paiman Offline
Senior member

...ไม่เป็นไรหรอกครับน้าไผ่เอ๋อ...
ที่ได้ไปหลายหมื่น นั่นก็แค่ pocket money - - ไว้เจอหน้า ผมจะบอกป้า ให้นะครับว่า ค่าตั๋วเรือบินค่าทัวร์ น้าไผ่เอ๋อ เสนอจะออกให้...Big Grin

ส่วนเรื่องที่ป้า อยากไปแดนจิ้งโจ้... ให้โทรฯ มาปรึกษาได้ ผมจะแนะที่เที่ยวหรู ๆ ที่พักระดับ Heritage คืนละไม่ 6-7 หมื่นให้...

สำหรับเรื่องถ่ายรูป... ยินดีวิจารณ์ครับ ขอค่าแรงแค่ดีดแม่เอ๋อ สักทีสองทีเท่านั้นก็พอ...Cool
[/quote]

============================================================================

แหม.......ผมคงไม่มีเงินไปเที่ยวแพงๆหรอกครับน้าอ้วน
ชอบเที่ยวถูกๆ แล้วเอาเงินเก็บไว้ซื้อกีต้าร์ดีกว่าครับ ยิ่งตอนนี้กำลังหาซื้อเบสอยู่ครับ

เรื่องค่าแรงนั้นไม่เกี่ยงครับ ดีดหลายทีก็ได้ แต่เกรงว่าด้วยเสียงอันแหบแห้งของน้อง aura อาจทำให้ฟังไม่รื่นหูนะครับ จะเป็นไรไหมเนี่ย

เอาเป็นว่าผมจะเอาน้า tom ที่เลื่อนแล้ว เลื่อนอีก เนื่องจากวีซ่ามีปัญหา แต่สุดท้ายจะมาถึงในเช้าวันเสาร์นี้
ไปให้น้าอ้วนเปิด....ก่อนเลยดีไหมครับ
Life is a journey, not a destination......Smile
(This post was last modified: 07-01-2009, 14:54 by Paiman.)
07-01-2009, 14:52

(07-01-2009, 14:52)Paiman Wrote: แหม.......ผมคงไม่มีเงินไปเที่ยวแพงๆหรอกครับน้าอ้วน
ชอบเที่ยวถูกๆ แล้วเอาเงินเก็บไว้ซื้อกีต้าร์ดีกว่าครับ ยิ่งตอนนี้กำลังหาซื้อเบสอยู่ครับ

น้าไผ่ จะเที่ยวถูก ๆ แล้วเอาเงินเก็บไว้ซื้อกีต้าร์ ก็ดีครับ...
แล้วผมจะบอกป้า เขาให้ก็แล้วกันว่า... ที่น้าไผ่ ไม่ยอมเที่ยวแพง ๆ เพราะเหตุนี้...Big Grin

(07-01-2009, 14:52)Paiman Wrote: เรื่องค่าแรงนั้นไม่เกี่ยงครับ ดีดหลายทีก็ได้ แต่เกรงว่าด้วยเสียงอันแหบแห้งของน้อง aura อาจทำให้ฟังไม่รื่นหูนะครับ จะเป็นไรไหมเนี่ย

เรื่องเสียงแหบแห้ง ไม่รื่นหู...
บังเอิญผมเป็นคนหูหยาบซะด้วย คงไม่เป็นไรหรอก...
...ว่าแต่ว่า ถ้าน้อง aura เสียงแหบแห้งไม่รื่นหูจริง ก็โยน ๆ เธอทิ้งเถอะครับ...Big Grin

(07-01-2009, 14:52)Paiman Wrote: เอาเป็นว่าผมจะเอาน้า tom ที่เลื่อนแล้ว เลื่อนอีก เนื่องจากวีซ่ามีปัญหา แต่สุดท้ายจะมาถึงในเช้าวันเสาร์นี้
ไปให้น้าอ้วนเปิด....ก่อนเลยดีไหมครับ

อ้าว... ผมนึกว่าน้าฯ ได้น้อง tom มาแล้วซะอีก...
เสาร์นี้...มีลุ้น... เพราะเดิมที วันศุกร์ผมจะต้องไปเวียดนาม - - แต่ตอนนี้ ดูท่าจะเลื่อนเป็นอาทิตย์ กำลังรอการยืนยันอยู่ครับว่าเลื่อนหรือไม่เลื่อน!...
07-01-2009, 15:02
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
(07-01-2009, 14:44)LittleNomad Wrote: ...เจอแล้ว... รูปที่น้าMaow อยากดู...

[Image: Shiva-1.jpg]

โอ้โหววววว..!!!!
นึกว่า......
ดีนะไม่มีรอยสัก ที่ต้นแขนTongue
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
07-01-2009, 15:09

อ้าว...น้าSARUN ทำไมนึกอะไรหยาบคายแบบนั้น!....
ความจริง ผมเอาขี้เถ้าทาตัวกลบรอยสัก เลยมองไม่เห็น...Big Grin
07-01-2009, 15:20

Forum Jump: