Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
I love you just the way you are by hattaya111
Author Message
ลูกแกะ Offline
Senior member

Likes Given: 0
I love you just the way you are by hattaya111
http://www.guitarkd.com
ยังอุแว้ๆอยู่ครับ
ว่างๆแวะไปเที่ยวบ้านผมมั่งนะครับ
12-12-2008, 18:17
Website Find Like Post Reply
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: I love you just the way you are by hattaya111
ผมยังไม่ได้ขอบคุณหมอเลย ที่ถ่ายอะไรฮาๆที่เเสดงกายกรรมไว้มาลง ไม่ได้ซ้อม ลองเเจมๆกันเล่นๆ มั่วน่าดู 5555

ไงก็ขอบคุณที่บันทึกช่วงเวลาฮาๆไว้มาดูเล่นครับ

สงสัยนิดนึงครับ ว่าไอ้ที่เล่นอย่างนี้เนี่ย มันมีใครเล่นเเบบนี้บ้าง ในประเทศนี้ เเละ ต่างชาติหน่ะครับ ที่เล่นด้นๆ เเบบไม่ได้ฟิกส์มา เเละ มี 2 คนเล่นกับร้องเเบบนี้ กำลังหาข้อมูลหน่ะครับ เเบบเเก่ๆ เชยๆ ก็พอรู้จักบ้าง

ขอข้อมูลพวกอายุ ไม่เกิน 40 เเรงๆ ไม่เชย

คือผมไม่ค่อยรู้เรื่องจริงๆ เล่นอย่างเดียว ไม่มีเเบบ ไม่เเกะ ไม่เตรียมอะไรนัก สื่อก็ติดตามน้อย

ถ้ารู้จักกันก็จะรู้ว่าผมพูดตรง ไม่ค่อยตามสื่ออะไรนัก ถ้าใครมีข้อมูลรบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ป.ล สิ่งที่ได้เห็น ได้ยิน จะเกิดขึ้นอีก โดยเพลงในอัลบั้มใหม่ ในเร็วๆนี้ ถ้าซ้อมกันทันนะ เเละ ถ้ายังไม่ไมเกรน ความดัน โรคกระเพาะ สุมรุมจนดับดิ้นเสียก่อน

ติดตามชัง เฮ้ยย...ชมกันได้ครับ หากชอบของเเปลก ปวดหัว มึนๆ เพลงที่ไม่เพราะ นักดนตรีเอาเเต่ใจ คนร้องเกเร เสียงกีต้าร์กดประสาท....555555 ละเจอกันครับเร็วนี้ ภายในชาติภพมั้งครับ หุหุ คริๆๆ เเงๆๆๆSad
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

(This post was last modified: 31-01-2009, 12:39 by hattaya111.)
31-01-2009, 09:38
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: