Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขาย AER Compact 60, Fender Passport
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: ขาย AER Compact 60, Fender Passport
น้า pood ครับ
เจ้า passport เนี่ยมันสามารถเสียบกีต้าเล่น พร้อมๆกับเสียบไมค์ร้องไปด้วยกันได้เลยใช่มั้ยครับ
เสียงกีต้าร์ของมันออกมาเป็นอย่างไรบ้างครับ
แล้วถ้าผมจำไม่ผิดผมเคยอ่านกะทู้เก่าๆของน้า pood เห็นว่าเจ้าตัวนี้มันใช้ไมค์คอนเดนเซอร์ไม่ได้
(เพราะไม่มี phantom รึยังไงเนี่ยครับ)
ผมเลยขอถามอีกว่า ถ้าเราจะสังสรรค์หรือร้องสนุกๆธรรมดาเนี่ย
ใช้ไมค์ธรรมดาเสียบกับเจ้าตัวนี้ เสียงร้องมันก็ดีพอรับได้ใช่มั้ยครับ
แล้วอีกข้อนะครับ (ผมถามเยอะหน่อยนะครับ)
มันพอจะใช้เล่นแทนแอมป์กีต้าร์โปร่งได้เลยใช่มั้ยครับ (ถ้าไม่ได้ต้องการเอฟเฟ็คอะไร)
ขอบคุณครับ
24-12-2008, 15:39
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขาย AER Compact 60, Fender Passport - by dear709 - 24-12-2008, 15:39

Forum Jump: