Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีท่านใดใช้ fender '65 deluxe reverb ri บ้างไหมครับ
Author Message
เอก Offline
Member

Likes Given: 0
RE: มีท่านใดใช้ fender '65 deluxe reverb ri บ้างไหมครับ
Quote:อืมมม อย่างงี้ต้องลอง 10" 4 ดอกแทนดีไหมครับ ฮิๆๆๆ
'65 Super Reverb เวลาดอก 10" รวมตัวกัน 4 ดอกมันให้ Low หนัก แต่ฟัง Clear กว่า 12" อีกนะครับ ลองดูไหมครับ
แนะนำให้ไข้วเขวเล่น ฮิๆๆๆ

คาดว่าจะไม่ทันแล้วครับ หลังจากผิดหวังจาก DRRI เลยเดินขึ้นบันไดเลื่อนไปอีกชั้น ไปลอง thd univalve เคยอ่านใน thegearpage ฝรั่งร่ำลือกันว่า 3d sound
แต่ผมลงความเห็นกับนายกอไผ่ว่า ไม่โดน เลยข้ามไปอมรินทร์กะไปเดินเล่นที่กีต้าร์อเวนิว(หวังไปกินแตงโมปั่นด้วยครับ เค้าว่าอร่อย ที่สำคัญฟรี...แฮ่) เห็นแอมป์เล็กๆวางอยู่ หน้าตาใช้ได้ เสียงก็ไม่เลว นั่งอยู่ซักพักก็เดินไปขึ้นรถไฟฟ้ามาบ้านน้ากฤษณ์ครับ ...พร้อมกระดาษเล็กๆใบนึง(อีกสามเดือนเจอกัน)

Quote:อีกตัวที่ 65 deluxe นี่แหละ เพราะเต็มบ้านกำลังดี ฮิ ฮิ
ผมไม่เชื่อ Big GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin
06-02-2009, 23:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีท่านใดใช้ fender '65 deluxe reverb ri บ้างไหมครับ - by เอก - 06-02-2009, 23:22

Forum Jump: