Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มาช่วยผมเลือกกีต้าร์หน่อย
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: มาช่วยผมเลือกกีต้าร์หน่อย
nufilmka Wrote:มาแก้ข่าวครับ ที่ผมไม่เปิดเครื่องก็เพราะเครื่องมันใช้ที่ญี่ปุ่นไมใด้ ถ้าจะใช้ก็ต้อง
ไปยืมเครื่องจากผู้ให้บริการที่สุวรรณภูมิก่อนเดินทาง เห็นหลานฯเขาบอกว่ามี
Nokia ยี่ห้อเดียวที่ใช้ใด้ที่นี่

มาคราวนี้ใดเดินลองกีต้าร์อยู่สามวันเต็มฯ ลองจนเลี่ยนเลยครับ เมื่อวานเลยเดินหา
กีต้าร์ไฟฟ้าสวยฯแทน เดินไปเดินมานึกออกว่าน้า poppie ต้องเล่นเบสเพลง
Crazy Little Thing Called Love แต่ผมไม่มี acoustic bass ซักตัวฏ็เลย
ต้องตระเวนหาอีกรอบนึง

พี่กฤษณ์ น่ารักจัง ตอนนี้ผมขมักเขม้น ซ้อมอย่างหนัก เดี๋ยวเล่นเสร็จแล้ว ก็ให้ผมไว้เป็น วิทยาทาน ในคราวต่อๆไป ก็ได้คร๊าบบบบบ ฮรี๊ววววววววว.....
19-10-2007, 00:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มาช่วยผมเลือกกีต้าร์หน่อย - by poPPie - 19-10-2007, 00:38

Forum Jump: