Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ลุงแดงต้องช่วยผมนะครับ!!!
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ลุงแดงต้องช่วยผมนะครับ!!!
sitth Wrote:อยากให้น้าปูห์ขึ้นโชว์โฟล์คซองคำเมืองน่ะครับ..เพราะเคยปลุกกระแสไว้ในบ้านไม้หลังเก่า..ส่วนผม..เล่นได้แค่หลังร้านครับ..

น้าป๋อครับ...ผมมิบังอาจ ..ผมมิบังอาจ ตกปากรับคำหรอกครับ...กลัวยอดฝีมือจะเบื่อ...อายอาวุธคู่กายอีกตะหาก (หาเรื่องจะหลอกลูบคลำ OVATION น่ะสิ)....ปล.ทุกเพลงที่เล่นไม่เคยจำเนื้อจำขอร์ดได้เลย...กางตลอด
ใช่..เลย เราหากันเจอแล้ว..สมาชิกใหม่วง Blue Ribbon ต้องกางโน๊ตทุกเพลงอย่างนี้..ถูกต้องคร๊าบบบบบบบบบ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
12-10-2007, 13:24
Website Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
dejemerry Wrote:ใช่..เลย เราหากันเจอแล้ว..สมาชิกใหม่วง Blue Ribbon ต้องกางโน๊ตทุกเพลงอย่างนี้..ถูกต้องคร๊าบบบบบบบบบ

Big Grin ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ...Big Grin วง Blue Ribbon เขามีวิธีคัดเลือกสมาชิก(Audition) เข้าวงที่ไม่เหมือนใครดีจัง

"ต้องกางโน๊ตทุกเพลง" ..อื ม ม ม ม...อย่างผมก็มีคุณสมบัติเข้าร่วงวง 1 ข้อ แล้วละสิ
12-10-2007, 13:35
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

SARUN Wrote:
dejemerry Wrote:ใช่..เลย เราหากันเจอแล้ว..สมาชิกใหม่วง Blue Ribbon ต้องกางโน๊ตทุกเพลงอย่างนี้..ถูกต้องคร๊าบบบบบบบบบ

Big Grin ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ...Big Grin วง Blue Ribbon เขามีวิธีคัดเลือกสมาชิก(Audition) เข้าวงที่ไม่เหมือนใครดีจัง

"ต้องกางโน๊ตทุกเพลง" ..อื ม ม ม ม...อย่างผมก็มีคุณสมบัติเข้าร่วงวง 1 ข้อ แล้วละสิ
อย่างน้า ซ่าส์..วงเราไม่รับหรอกค่ะ เดี๋ยวจะมานั่งขำ..กลิ้งไปกลิ้งมาทั้งวันTongue
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
12-10-2007, 13:41
Website Find Like Post Reply
MUI Offline
Senior member

แสดงว่าน้าซารันตั้งใจเขียนจริง ๆ ขนาดเลข 5 ยังพิมพ์เป็นตัวหนังสือเลย...ขอถามเพิ่มติ๊ดนึง ใช่น้า ซารันว คนเดิมหรือเปล่าครับ ที่เคยเจอกันที่พาราก้อน....
12-10-2007, 16:41
Find Like Post Reply

Forum Jump: