Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับน้าแป๊ะYn7/11อย่างเป็นทางการ!!!
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: ขอต้อนรับน้าแป๊ะYn7/11อย่างเป็นทางการ!!!
โอ๊ยยย...น้าแป๊ะ เล่นโซโล่อยู่กับผมตั้งหลายเพลง แต่ผมไม่รู้อ่ะ ! ว่า เค้าคือใคร
ฮรี๊วว..ดีใจสุดๆ และยินดีต้อนรับมากๆเรยครับ น้าแป๊ะ..จ๋า ยังจำได้มั๊ยที่น้า
เอาหัวกีต้าร์น้า karn มาทิ่มแขนผมโดยบังเอิญ เลือดออกซิบๆ สะดุ้งโหยง !
แหม๊..นี่ถ้ารู้ ว่าเป็น Pae Y not 7 จะเล่นเพลงในอัลบั้ม ของน้าแป๊ะ แล๊ววว

ปลื้มจัง....

Attached Files Image(s)

10-10-2007, 00:04
Find Like Post Reply
แป๊ะYn7/11 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ขอต้อนรับน้าแป๊ะYn7/11อย่างเป็นทางการ!!!
ขอบคุณอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ สำหรับทุกท่านที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี มีหลายท่านที่ผมยังไม่รู้จัก แต่ก็ยังเข้ามาต้อนรับผมเป็นอย่างดี โอกาสหน้าผมคงได้รู้จักทุกๆท่านจนครบ

ขอบคุณพี่กฤษณะ ที่ผมยังไม่ได้คุยกับท่าน แต่ยังจำผมได้
ขอบคุณพี่ป๋อ พี่แดง กับ andamas ตะโก้แห้ว กับแกล้มต่างๆ จบด้วยหมี่หยก เป็ดย่าง หุย..สุดยอด ครับพี่

ขอบคุณน้าบลูส์ สำหรับกระทู้ น้าKarn สำหรับทุกสิ่งทุกอย่าง ถ้าไม่มีน้าKarnผมคงไม่มีโอกาสได้พบทุกท่าน
พี่มาโนชที่แสนดี น้าตรู่ เอ้ย.น้าตุ่สุดยอดของผม น้าปุ๊ฮามาก อนาคตตลกแนว finger style

ขอบคุณคุณศรันย์ มือกีตาร์อนาคตไกล อิมโพรไวส์แจ่ม น้ารอน แรมทาง ฉายาเสือซุ่ม ดีใจมากครับที่ได้แจมกับพี่
และอีกหลายท่านที่ผมยังไม่รู้จักที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น

ยังมีอีกท่านที่ผมจะลืมไม่ได้และขาดไม่ได้สำหรับงานนี้เลย น้า poppie เล่นได้ทุกเพลง ผมทึ่งมากเลย เล่นตั้งแต่ 2ทุ่ม-เที่ยงคืน แทบไม่ได้กินข้าว กินน้ำ ตบมือดังๆให้เลยครับ

ดีใจมากครับที่ได้เล่นกับน้า ผมต้องขอโทษน้าจริงๆพอดีหันไปรับโทรศัพท์ สายกีตาร์เลยไปเกี่ยวกับแขนเลือดซิบเลย คราวหน้าเจอกันเดี๋ยวผมเป่าแขนให้ ขอให้หายเร็วๆ ขอบคุณครับพี่
10-10-2007, 09:57
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

น้าป๊อบปี้ เล่นยาวๆได้ เพราะน้าใช้พลังงานสะสมครับ ฮี่ๆๆๆ

กระทู้ต้อนน้าแป๊ะ อบอุ่นคึกคักจริงๆครับ อิอิ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
10-10-2007, 10:17
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
" กระทู้ต้อนน้าแป๊ะ อบอุ่นคึกคักจริงๆครับ อิอิ "

ต้อนไว้ต้อนไว้..ให้อยู่บ้านเรา...นานๆ

บ้านเต่าต้อนรับเสมอครับ หากจะมาเมื่อไหร่บอกล่วงหน้า กันเองอยู่แล้ว หรือเราจะนัดซ้อมแจมเพลงกันในงานMeeting 3 พ.ย. ที่บ้านผมอีกซักครั้งเอาไหม
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
10-10-2007, 10:24
Website Find Like Post Reply
แป๊ะYn7/11 Offline
Junior member
**

povation Wrote:" กระทู้ต้อนน้าแป๊ะ อบอุ่นคึกคักจริงๆครับ อิอิ "

ต้อนไว้ต้อนไว้..ให้อยู่บ้านเรา...นานๆ

บ้านเต่าต้อนรับเสมอครับ หากจะมาเมื่อไหร่บอกล่วงหน้า กันเองอยู่แล้ว หรือเราจะนัดซ้อมแจมเพลงกันในงานMeeting 3 พ.ย. ที่บ้านผมอีกซักครั้งเอาไหม

คน.. ไม่ใช่แพะ จะได้ต้อนให้อยู่ น้าปุ๊ไม่ต้องต้อนหรอกครับ ผมเข้าไปอยู่เองเลย เดี๋ยวตอนหลังมีแต่จะต้อนให้ผมออกซะไม่ว่า เพราะผมเข้าแล้วออกยากด้วย

ได้ครับพี่ป๋อ ถ้าผมไม่ติดงาน ผมไปแน่ครับบ้านเต่าแสนอบอุ่น
10-10-2007, 10:56
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

ไปเมื่อไหร่บอกปุ๊ด้วยนะครับ..จะได้ไป..แประ...อีกรอบ..อิอิ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
10-10-2007, 11:04
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
poPPie Wrote:น้าแป๊ะ..จ๋า ยังจำได้มั๊ยที่น้า
เอาหัวกีต้าร์น้า karn มาทิ่มแขนผมโดยบังเอิญ เลือดออกซิบๆ สะดุ้งโหยง !

ผมลงโทษกีต้าร์ไปแล้วครับ ข้อหาทำน้า poppie เลือดตกยางออก
เมื่อคืนพอเล่นเสร็จเลยไม่เช็ดตัวให้Big Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

10-10-2007, 12:48

karn Wrote:
poPPie Wrote:น้าแป๊ะ..จ๋า ยังจำได้มั๊ยที่น้า

ผมลงโทษกีต้าร์ไปแล้วครับ ข้อหาทำน้า poppie เลือดตกยางออก
เมื่อคืนพอเล่นเสร็จเลยไม่เช็ดตัวให้Big Grin

ข้ออ้างรึป่าว น้า karn ผมว่า น้าKarn มาว..ก่อนรึป่าว เอิ๊กกซ์

ผมว่าเสียงตัวนี้แจ๋วมากนะครับ เบส..บึ้มมมม..บึ้มมมมม เรยวันนั้นสองเรา Big Grin
10-10-2007, 13:05
san Offline
สัน

poPPie Wrote:..บึ้มมมม..บึ้มมมมม เรยวันนั้นสองเรา Big Grin

ช่วยขยายความด้วยครับน้าปอป ว่าอะไรมันคือ ..บึ้มมมม..บึ้มมมมม เรยวันนั้นสองเรา Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
10-10-2007, 13:13

san Wrote:
poPPie Wrote:..บึ้มมมม..บึ้มมมมม เรยวันนั้นสองเรา Big Grin

ช่วยขยายความด้วยครับน้าปอป ว่าอะไรมันคือ ..บึ้มมมม..บึ้มมมมม เรยวันนั้นสองเรา Big Grin

น้า ซัน สั่น สั่น สงสัยแสดงว่า อยากรู้ว่า บึ้มมมม..บึ้มมมมม ของผมมันเป็นเช่นไร !
แหม๊..จริงๆเลย คือคำนี้มันเป็นศัพท์วัยรุ่น... อย่างน้า ซันสั่นๆ อาจจะแก่เกินไป
ที่จะเข้าใจ อย่าให้คำเพียงบางคำผมไปทำร้ายน้าโดยไม่เจตนาเลย Tongue

อย่าเอะอะไป ผมนี่แหละ ! ที่ บึ้ม ! ป่วนกรุง
10-10-2007, 13:27

Forum Jump: