Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Takamine ตัวนี้รุ่นอะไรครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: Takamine ตัวนี้รุ่นอะไรครับ
(02-12-2008, 20:47)LittleNomad Wrote: ไม่ว่าจะอย่างไรก็ตาม... ผมยังรักน้าสัน และรักมากกว่าเดิม...
ถึงขนาดว่าผมจะไม่ใช้ส้วมชักโครกแล้ว... แต่กำลังจะไปหาซื้อกระโถนมาใช้ เพื่อจะได้เก็บของที่น้าฯ ชอบเล่น แล้วจะรวบรวมส่งไปให้นะครับ...

ขอบคุณมากครับน้าอ้วน

ช่วยส่งแบบด่วน EMS ให้ด้วยนะครับ กลัวของมันส่งกลิ่นเหม็นบูด รบกวนการขนส่ง

และลงทะเบียนกันหายให้ด้วยนะครับ เดี๋ยวนี้ขโมยชุกชุมครับ

อย่าลืมใส่ซองกันกระแทกด้วยนะครับ กลัวมันเละครับ

ขอขอบคุณน้าอ้วนอีกครั้งครับ

ผมอยู่ได้ด้วยสิ่งนี้จริงๆครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
02-12-2008, 20:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Takamine ตัวนี้รุ่นอะไรครับ - by san - 02-12-2008, 20:58

Forum Jump: