Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Takamine ตัวนี้รุ่นอะไรครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: Takamine ตัวนี้รุ่นอะไรครับ
(02-12-2008, 20:30)san Wrote:
(02-12-2008, 20:21)dear709 Wrote: จิงด้วยครับ
ผมยังไม่ค่อยกล้าล่มกะทู้เพราะว่ายังใหม่ครับ..กลัวโดนสังคมประนาม
แต่ว่า.......เลือดมันสูบฉีดจริงๆด้วยสิครับ Tongue
...
ต้องขอสร้างความคุ้นเคยอีกหน่อยอ่ะครับน้าสัน Big Grin
คริคริ Smile (เห็นขำแบบนี้กันหลายกะทู้เลยเอามั่ง)

ไม่เป็นไรครับ ของอย่างนี้มันฝึกกันไม่ยากครับ ต้องหายใจสั้นๆ ทำจิตใจให้ขุ่นมัว ทำหน้าให้มัวหมองไว้ครับ

เวลาโพสล่มกระทู้ การเต้นของหัวใจจะเต้นแรงขึ้นประมาณสิบเท่าของเวลาปกติ ใจเต้นเร็วประมาณ เหมือนคน วิ่งหนี ตอนขโมยไอติมจากมือเด็ก(ต้องใจ***มจริงๆ ถึงทำได้นะครับ)

หลังจากเราโพสเสร็จแล้ว เราจะรู้ว่ามีคนรักเรามากแค่ไหนครับ(แค่หยิบมือ!!!)

แต่จะมีคนเกลียดเรา.....(มากมายมหาศาล!!!!!!!!!!)

ไม่ว่าจะอย่างไรก็ตาม... ผมยังรักน้าสัน และรักมากกว่าเดิม...
ถึงขนาดว่าผมจะไม่ใช้ส้วมชักโครกแล้ว... แต่กำลังจะไปหาซื้อกระโถนมาใช้ เพื่อจะได้เก็บของที่น้าฯ ชอบเล่น แล้วจะรวบรวมส่งไปให้นะครับ...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
02-12-2008, 20:47
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Takamine ตัวนี้รุ่นอะไรครับ - by LittleNomad - 02-12-2008, 20:47

Forum Jump: