Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++Korat Guitar Meeting 2 จ้า...++++
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: +++Korat Guitar Meeting 2 จ้า...++++
ขอเข้ามาคอนเฟิร์มด้วยอีกเสียงครับว่างาน Meeting ที่โคราชมันสสสสยยยย หยดขนาดไหน...

คราวที่แล้วลากยาวตั้งแต่ 11 โมง ไปยัน 3 ทุ่ม...ฟังเพลงพร้อมจก เอ้ยยย!!! หั่นเสต็กนุ่ม ๆ ไปด้วย

พร้อมเครื่องดนตรีแปลก ๆ เช่น ซีตาร์ ที่ผมเพิ่งเคยเห็นครั้งแรก...

ก่อนกลับคุณพ่อพี่ฟิล์มก็พาไปกินเกาเหลาร้านอร่อย ตามด้วยไหว้ย่าโม และสุดท้ายที่ขาดไม่ได้ก็คือ ไปเหมาหมูยอหมดร้านกับน้าปิ๋วสองคน กินจนหน้าผมจะเป็นหมูยอพริกไทยดำไปแล้วครับ

เข้ามาช่วยโปรโมทครับ...น้ายอด69 สู้ ๆ ๆ เพื่อหมู่เฮาเด้อ Big Grin
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
01-12-2008, 10:41
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: +++Korat Guitar Meeting 2 จ้า...++++ - by Therock - 01-12-2008, 10:41

Forum Jump: