Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดป้าขวัญ
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดป้าขวัญ
HBD จร๊า.....กุ๊กๆ ^^//
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
01-12-2008, 12:30
Find Like Post Reply
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

RE: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดป้าขวัญ
Happy Birthday Comments

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่ขวัญที่น่ารัก แก่ไปอีกปีและ~ อิอิ Tongue
[Image: Cute-hi5-39.gif]

01-12-2008, 13:27
Website Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้สวยตลอดไป คิดสิ่งใดสมปราถนานะครับ
02-12-2008, 16:44
VaneZa Offline
Member

สวัสดีค่ะ...........น้าๆ ป้า ทุกๆคน
ตื้นตันจริงๆ.....อ่านไปแล้วน้ำลาย(เย้ยยย...น้ำตา)ไหล

ก่อนอื่นก่ต้องบอกว่า "ขอขอบคุณทุกๆคนมากๆมากๆ นะค่ะ ที่ยังจำได้ และเป็นห่วง"

..... วันเกิดปีนี้
ขอให้ได้มีเรื่องราวดี ดี กับเขาบ้างเถิด....

ปีนี้ได้กลับบ้านไปอยู่กะพ่อ แม่ที่สงขลาค่ะ กว่าจะได้ไปก็ลำบากพอสมควร
เนื่องจากโดนขับไล่...จากสนามบินดอนเมือง(เสียใจ สุด สุด)
ต้องรอรถทัวร์ นั่งแล้ว นั่งอีกกกกกกว่าจะถึงงงงงง ถึงไปก็วันเกิดพอดีเลยค่ะ
วันนี้เหนื่อยๆเลยเข้ามาดูเว็บบ้านฟ้า ที่ห่างไปนานแสนนาน(คิดถึงทุกคนมาก มาก)
กลับมาทำตัวให้เป็นปกติบ้างดี ก็คงจะดีนะค่ะ
...ซึ้งใจมาก มาก สำหรับคำอวยพรทั้งหลายยยยจาก ทุกๆคน ขอบคุณอีกครั้งนะค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------99-----------------------------------------------------------------------

บอกเล่าเรื่อง ป๋า พี่แอ๊นท์ค่ะ

ตอนนี้อาการก้ ทรง ทรง....จากการตรวจที่ได้มาคือ ป๋าพี่แอ๊นท์เป็นโรคมะเร็งลำไส้ใหญ่ ขั้นที่4 ซึ่งลุกลามไปยังตับ คุณหมอก้ผ่าตัดไม่ได้ ทำอะไรไม่ได้ นอกจากให้คีโม ซึ่งมันจะทำลายทั้งส่วนดี และ ไม่ดี แต่ที่สำคัญคือร่างกายคนไข้ไม่ได้แข็งแรงพอจะรับคีโมแน่นอน โดยพื้นฐานแล้วป๋าพี่แอ๊นท์ก้มีโรคประจะตัวอยู่แล้ว ทั้งหัใจที่เต้นผิดจังหวะ ความดัน เบาหวาน แล้วตอนที่ไปตรวจ หมอพบว่า มีเลือดออกในสมองอีกด้วย ซึ่งอันตรายมากๆ

ตอนนี้สิ่งที่ทุกๆคนทำได้ก้คือ ทำไงก้ได้ให้เค้ารู้สึกว่ามีกำลังใจดีที่สุดเค้าจะได้อยู่ไปได้อีก
นั่นก็เป็นผลที่ทำให้ทุกๆคน รวมถึงน้องขวัญ ต้องไปเยี่ยมมมมมมม ไปดูแล..ไปเอาใจกันจนไม่ได้มีเวลาไปไหนๆเลยค่ะ

ก็เป็นเพราะเหตุนี้เลยทำให้เราไม่ได้เจอกันเลยค่ะ
02-12-2008, 17:46
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
สู้ว้อยยยยย...ยยย... Smile
02-12-2008, 17:59

Forum Jump: