Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Fender American Deluxe
Author Message
Moowan Offline
Member

Likes Given: 0
RE: Fender American Deluxe
(24-11-2008, 23:17)LittleNomad Wrote:
(24-11-2008, 23:07)povation Wrote:
(24-11-2008, 16:49)LittleNomad Wrote:
(24-11-2008, 16:40)pood Wrote: น้าแป้งก็แห้วอีกแล้วซีนะ

Big GrinBig GrinBig GrinBig Grin เอิ๊ก ๆ Big GrinBig GrinBig GrinBig Grin

น้าแป้งโดนรังแกอีกแล้วหรือนี่
ตอนนี้จิตใจคงถูกกระทบกระเทือนอย่างรุนแรง
โปรดรักษาสุขภาพด้วยครับ

กีตาร์ตัวนี้ผมก็เกือบชอบและขอคว้ามาครอง แต่เค้าคงไม่ใช่จะเป็นของผม
พี่กฤษณเลยรับเอาไปเชยชม

ผมไม่ได้ร่วมวงรังแกน้าแป้ง หรอกครับน้าป๋อ...
แต่หัวเราะด้วยความเห็นใจ....Wink

แล้วก็ความจริง Fender ตัวนี้ ผมยุน้าแป้ง ให้รีบคว้าตั้งแต่ปางก่อนตอนที่แกยังอยู่เมืองเหนือ! ทว่าแกก็ไม่สนใจ อยากได้เอ๊าะ ๆ ออกห้างนะครับ...

(กระซิบ) - น้าป๋อ... วันไหนไปชำเราแม่สีเพลิงกันละครับ?...Big Grin

โอ๋ ๆ ๆ ..พี่แป้งอย่าร้องไห้ครับ..ผมย้ายข้างมาเป็นพวกพี่คนนึงก็แล้วกันนะ.. คงจะอยู่เวรไม่เป็นสุขแน่ๆ.. แต่น้องแดงส้มตัวนี้สีสวยจริงๆนะครับ..พี่แป้งว่ามั๊ย? / Moowan
เกิดเป็นคนทั้งที ขอเป็นคนดีให้โลกจดจำ..ทำอะไรเพื่อแผ่นดินไทยบ้างหรือยัง..
25-11-2008, 00:01
Website Find Like Post Reply
LittleNomad Offline
un-assignment

(25-11-2008, 00:01)moowan Wrote: โอ๋ ๆ ๆ ..พี่แป้งอย่าร้องไห้ครับ..ผมย้ายข้างมาเป็นพวกพี่คนนึงก็แล้วกันนะ.. คงจะอยู่เวรไม่เป็นสุขแน่ๆ.. แต่น้องแดงส้มตัวนี้สีสวยจริงๆนะครับ..พี่แป้งว่ามั๊ย? / Moowan

น้าแป้ง ครับ...
ผมเตือนด้วยความหวังดี...
พลาด "แม่ดำงาม" ให้น้าหมูหวาน ไปหนหนึ่งแล้ว!...
...ระวังพวกคนโอ๋คนปลอบให้ดี ต่างจ้อง "แม่สีเพลิง" กันจนชอกช้ำยิ่งกว่าให้ผมชำเรา...Big Grin
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
25-11-2008, 00:19
BENZ Offline
(-1833 Custom Shop-)

Likes Given: 62
ไม่เห็นน้าแป้งมาตอบเลยครับ Big Grin
I haven't got a clue.
25-11-2008, 12:27
Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
(25-11-2008, 12:27)BENZene1984 Wrote: ไม่เห็นน้าแป้งมาตอบเลยครับ Big Grin

คงจะ Harakiri ไปแล้วมั๊งครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
25-11-2008, 14:03
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

.............ออกเวรแล้วต้องมานอนต่อครับ..........พอฟื้นก็เจอเลย........ผมหนะไม่ห่วงใครๆหรอกครับ..........ห่วงแต่ น้า LittleNomad คนเดียวหละที่จะมายำกีต้าร์ผม...........น้า BENZene1984 ครับเหตุที่ผมไม่ได้เอาตัวนี้เพราะผมอยากได้สไตย์แบบเดิมๆครับ.........3ซิง หนะ ผมเคยมีรุ่นนี้แล้วครับขายไปแล้วด้วย......... อุปกรณ์ดี เสียงมันดี แต่ ไม่ไช่แบบ 3 ซิง หนะ............. ตอนแรกคิดว่าจะไม่ได้ สไตย์เบอร์เกอร์..........ตอนเที่ยง พี่โทรมาจากเมกาบอกว่าซื้อได้แล้ว...........รุ่นใหม่ล่าสุดเลย..........ZT3 ......จะเดินทางถึง ไทยวันที่ 3 เดือนหน้า............รวมเดือนนี้เลยได้กีต้าร์ใหม่ 3 ตัวเลย.........แต่ก็ถูกใจทั้งหมดหละครับ.........ยินดีต้อนรับ น้า Moowan ครับ.....เพลงที่น้า Moowan แต่งแบบเศร้าๆถูกใจผมดีนะ..........ขอบคุณสำหรับความหวังดีสำหรับทุกๆท่าน.......โดยเฉพาะน้า LittleNomad .......กรอด.......กรอด.....เสียงกัดฟันครับ...

Attached Files Image(s)

25-11-2008, 15:58
Find Like Post Reply
LittleNomad Offline
un-assignment

(25-11-2008, 15:58)กีต้าร์เก่า Wrote: .............ออกเวรแล้วต้องมานอนต่อครับ..........พอฟื้นก็เจอเลย........ผมหนะไม่ห่วงใครๆหรอกครับ..........ห่วงแต่ น้า LittleNomad คนเดียวหละที่จะมายำกีต้าร์ผม...........น้า BENZene1984 ครับเหตุที่ผมไม่ได้เอาตัวนี้เพราะผมอยากได้สไตย์แบบเดิมๆครับ.........3ซิง หนะ ผมเคยมีรุ่นนี้แล้วครับขายไปแล้วด้วย......... อุปกรณ์ดี เสียงมันดี แต่ ไม่ไช่แบบ 3 ซิง หนะ............. ตอนแรกคิดว่าจะไม่ได้ สไตย์เบอร์เกอร์..........ตอนเที่ยง พี่โทรมาจากเมกาบอกว่าซื้อได้แล้ว...........รุ่นใหม่ล่าสุดเลย..........ZT3 ......จะเดินทางถึง ไทยวันที่ 3 เดือนหน้า............รวมเดือนนี้เลยได้กีต้าร์ใหม่ 3 ตัวเลย.........แต่ก็ถูกใจทั้งหมดหละครับ.........ยินดีต้อนรับ น้า Moowan ครับ.....เพลงที่น้า Moowan แต่งแบบเศร้าๆถูกใจผมดีนะ..........ขอบคุณสำหรับความหวังดีสำหรับทุกๆท่าน.......โดยเฉพาะน้า LittleNomad .......กรอด.......กรอด.....เสียงกัดฟันครับ...

อ้าว!... ได้ "ไอ้หัวกุด" แล้วหรือครับน้าแป้ง!!!
งั้น "สามซิงฯ" ที่ไปเปลี่ยนเฮดแมชชีน ก็ต้องขายราคาตกน่ะสิ... ไม่เป็นไร ผมเป็นคนรักเพื่อนพ้อง จะให้ราคาสูงกว่าท้องตลาด... สองหมื่นถ้วน และผมยอมขาดทุนเลี้ยง วิสกี้ 100ฯ อีกขวดเอ้า!...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
25-11-2008, 22:14

Forum Jump: