Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
Author Message
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ครั้งนี้จัดแบบสบายๆ ตามที่ท่านสมาชิกช่วยกันเสนอความเห็นมาครับ
ขอขอบคุณ...
1.น้า Pood ประธานและช่วยให้คำแนะนำในหลายๆเรื่องเกี่ยวกับการจัดงาน
2.น้า nitgt สำหรับเครื่องเสียงและคุม sound หลายๆคนบ่นว่า sound ครั้งนี้ดีมากครับ
3.น้าปรีชาช่วยน้า nitgt ในเรื่อง sound ด้วยครับ
4.น้า Roberto อุตส่าห์แวะมาหลังจากเลิกงานประจำ มาเพิ่มความสนุกสนานให้กับสมาชิกทุกท่าน
5.น้าพืช มาบรรเลงพร้อมร้องเพลงเพราะๆซึ้งๆหลายเพลง
6.สมาชิกทุกท่านที่ขึ้นมาร้องบรรเลงเพลงกัน ครั้งนี้มีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นและได้มีส่วนร่วมในการแสดงด้วยครับ
7.วงสาวซ่า ไม่เคยทำให้ผิดหวัง
8.ทีมงานผู้จัดทำ
-น้าป๋อ
-น้าสัน
-น้าเล็กๆๆ
-น้ากานต์ (ช่วยบันทึกเสียง)
-TheRock
-Nufilmka
-แจน และเบ้นซ์
-น้าเก๋ สำหรับกลองและเครื่องดนตรีเพิ่มเติม
และขอบคุณสมาชิกทุกท่านด้วยครับ
24-11-2008, 06:29
Website Find Like Post Reply
nit gt Offline
VIP member

Likes Given: 1
RE: Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
ฝาก น้าTingnal ขอบ คุณ น้า ปรีชา อีก ครั้ง ครับ .....

ขอ บอก ว่า ครั้ง นี้ มันส์ มาก ๆ ครับ...
24-11-2008, 07:14
Find Like Post Reply
yod69 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
มันขนาด!!!Big Grin
24-11-2008, 08:41
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
สนุกจริงๆครับ
คอนเฟิร์ม!!!!
(เลียนแบบหมอดูที่กะลังดัง)Tongue

ผมขอบคุณไม่ถูกเลยครับ
ทุกคนน่ารักทั้งนั้น

แต่ถ้ามีตติ้งครั้งนี้จะมีอะไรให้ตำหนิ
ก็จะขอบ่นนิดนึงว่า....ฝีมือการละเล่นของแต่ละท่านไม่น่ารักเลย
น่ากลัว!!!!

เห็นแล้วขนลุก.....นึกแล้วยังสยองไม่หาย Sad

บุญรักษาบ้านฟ้าคร้าบบบบบบบบ

ปล.ผมกะลังรอมีตติ้ง4 อย่างใจจดใจจ่อBig Grin
24-11-2008, 08:47
ลูกแกะ Offline
Senior member

(24-11-2008, 08:47)dear709 Wrote: สนุกจริงๆครับ
คอนเฟิร์ม!!!!
(เลียนแบบหมอดูที่กะลังดัง)Tongue

ผมขอบคุณไม่ถูกเลยครับ
ทุกคนน่ารักทั้งนั้น

แต่ถ้ามีตติ้งครั้งนี้จะมีอะไรให้ตำหนิ
ก็จะขอบ่นนิดนึงว่า....ฝีมือการละเล่นของแต่ละท่านไม่น่ารักเลย
น่ากลัว!!!!

เห็นแล้วขนลุก.....นึกแล้วยังสยองไม่หาย Sad

บุญรักษาบ้านฟ้าคร้าบบบบบบบบ

ปล.ผมกะลังรอมีตติ้ง4 อย่างใจจดใจจ่อBig Grin

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
แต่ละคน ฝีไม้ลายมือ น่ากลัวมาก
นี่ถ้าผมเป็นหมอดู คงกล้าฟันธง
http://www.guitarkd.com
ยังอุแว้ๆอยู่ครับ
ว่างๆแวะไปเที่ยวบ้านผมมั่งนะครับ
24-11-2008, 08:51
Website Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

ขอบคุณน้า nit gt กับน้าเก๋ อีกซักครั้งนะครับ.... อยากโหวต Rep. ให้เพิ่มอีกซักคนละ 8 คะแนน ขนเครื่องกันมาซะขนาดนั้น นึกว่าไปจัดงานที่ โตเกียวโดมซะอีก...

ซาวน์เยี่ยมขนาดไหน ก็คิดดูแล้วกันว่า.........................มีลูกเสือมาเยี่ยมเยียนตอนตีหนึ่งด้วย อุอุ

ส่วนตา Yod69 ผมต้องขอโทษจริง ๆ ที่คืนนั้นในรถผมทำให้น้ายอด69 เข้าใจผิดไป บทสนทนาในรถผม

Yod69 : " ร็อคเอ็งเป็นไรรึปล่าว มีปัญหาอะไรก็พูดออกมาได้นะ ข้าว่าเอ็งดูซีเรียสไปนิดนะงานนี้ ขำเข้าใจว่าเศรษฐกิจมันไม่ดี อย่าจริงจังนักซิวะ พูดออกมาซิ เฮ้ยยย เพื่อนกันมันต้องระบาย ถ้ามีไรเพื่อนไม่เล่า จะเรียกเพื่อนหรอ... เฮ้ยหรือ เครียดเรื่องแฟน ....เฮ้ยหรือเครียดเรื่องรัฐบาล .... เฮ้ยบลา บลา บลา ....."

The Rock : เงียบ.....ไม่ได้พูด มีหาวเป็นระยะ ระยะ....

เลยจะมาบอกตายอดว่า...."ผมง่วงค๊าบบบ ไม่ได้เครียดผักอะไรเลย ง่วง ง๊วง ง่วง จริง ๆ " 555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
24-11-2008, 09:54
kakki Offline
Member

ติดตามข่าวอยู่ครับ ต้องมีสักวัน ต้องมีสักพัน
24-11-2008, 10:11
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
ขอบคุณกับสิ่งดีๆที่เกิดขึ้น ผมคงมันส์ที่สุด เพราะเล่นมากสุดละ 555 Tongue
บอกกันไว้นิดนะครับ สำหรับสมาชิกใหม่ ที่เพิ่งเข้ามา ไม่ต้องอายครับ
อยากให้ทุกคนที่มา เล่นและเล่นๆๆ ไปเลย เพราะ การดูเพื่อนๆเล่นมันก็
มีความสุข แต่ถ้าน้าๆเพื่อนๆ ได้เล่นได้แจม ได้ทำในสิ่งที่เรารัก กับความรู้สึก
ที่เรียกว่า " มันส์ " นั้น มันจะอยู่ในความทรงจำเราตลอดไปเลยครับ

ขอบคุณเพื่อนๆและเวปนิมิตรที่ทำให้พวกเราได้เจอกันCool
24-11-2008, 13:07
Bearclaw Offline
Posting Freak

Likes Given: 34
สนุกและประทับใจมากครับ แต่เซ็งอย่างเดียว ....ตำรวจ.......Sad
My sweets [Image: takamine20logo1.jpg]
By beerbossaccess....Big Grin
24-11-2008, 13:14
วีรวิทย์ Offline
Member

Big Grin [size=medium]เมื่อไหร่จะจัดครั้งที่ 4 ครับ ????[/size]
ยังมันส์ ไม่เลิก
ผมเป็นคนหนึ่ง ที่เพิ่งเคยเข้าร่วมมิตติ้ง เต็มรูปแบบ
ยินดีที่ได้รู้จัก น้าๆ อีกหลายคน ทุกๆคน ล้วนน่ารักมากๆ
ในภาคการแสดง จะหาระดับนี้มาแจมกัน มันไม่ใช่โอกาสได้ชมง่ายๆ
เป็นขวัญตา ขวัญหู จริงๆ

ขอบคุณ นิมิตรกีตาร์ ครับ
ปล. อยากให้มีกระทู้ "ข้อเสนอแนะ" ในการจัดครั้งต่อไป เพื่องานมิตติ้งจะได้ดียิ่งๆ ขึ้นครับ Shy
ที่รายล้อมตรงนี้มีแต่เพื่อน
24-11-2008, 13:40

Forum Jump: