Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หนีกลับมานอนก่อนคนแรกเลย................
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
Toungue  หนีกลับมานอนก่อนคนแรกเลย................
คือ....ต้องขอโทษน้า ๆ ด้วยครับ ที่ผมอยู่ด้วยได้ไม่นาน...เนื่องจากอาการ น้ำมูกฟิดฟาด...เต็ม จมูก.....บวกกับเจออากาศ ร้อนเข้าไป...แถมมีจอนนี่ มาเดินเล่นในท้อง ทำให้ต้อง ลี้หนี น้า ๆ กลับบ้านมาทานยานอนก่อน............

หวังว่าน้า ๆ คงสนุกและอิ่มหนำสำราญ กับกีตาร์และอาหารบ้านเต่านะครับ....

ขอให้กระทู้นี้ เป็นกระทู้ลากลับบ้านแล้วกัน เพราะตอนออกจากบ้านน้าป๋อ....ผมใช้วิชานินจาแว๊ป ออกมาไม่ได้ลาใครเลย.......

ขอให้น้า ๆ ขับรถกลับบ้านโดยสวัสดิภาพนะคร๊าบบบบ แล้วเจอกันงานหน้า จุ๊บ จุ๊บ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
07-10-2007, 19:33
Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

RE: หนีกลับมานอนก่อนคนแรกเลย................
..........ขอให้หายไวๆเน้อร็อค ผมโทรฯไปหาพี่ต่ายมาบอกว่างานสนุกมาก ฟังน้ากรรมกรเล่าไป ปวดใจจี๊ดๆ ถึงว่าน้ากรรมกรบอกว่าร็อคแว๊บ!!ไปไหน ที่แท้กลับมานอนพักนี่เอง พักซะเดี๋ยวจะแย่ไปกว่านี้..ผมก็แย่ด้วยได้ยินเสียงเพลงมันดังมาในสาย ทรมานใจจริงๆ ผับพ่าสิ
07-10-2007, 20:54
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: หนีกลับมานอนก่อนคนแรกเลย................
นอนอยู่บ้านตั้งแต่เมื่อวานยังไม่ได้ไปไหนเลยครับ ไปไม่ไหวครับ อาการของสุขภาพไม่ค่อยดีครับ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
07-10-2007, 21:06
จิวแป๊ะทง

..........น้ากิจจาก็ไม่สบายอีกคนเหรอครับ ผมนึกว่าป่านฉะนี้ควงปืนไรเฟิลร้องเพลงบ้านพี่ป๋อแล้วมั๊ง?? ยังไงๆคนที่มีเหตุพลาดครั้งนี้วันที่ 3 ลุยยยยยยย!!!ประวัติศาสตริ์จะต้องไม่ซ้ำรอยดีไหมครับน้ากิจจา ขอให้แข็งแรงไวๆนะคร๊าบบบ
07-10-2007, 21:36
MUI Offline
Senior member

ผมก็เพิ่งถึงบ้านตะกี๊....เอ..ขนาดป่วย น้าเดอะร็อคก็ดูสดใสแก้มแดง..อ้อ..คงพิษไข้นะ..ยังอุตส่าห์เป็นเจ้าหน้าที่ขนย้ายกล่องดำออกจากยานของหลายท่าน..เพื่อแบ่งปันให้ได้สัมผัสกันทั่วหน้า...ส่วนผมและพนักงานขับรถ..เป็นเพียงผู้ชม(ฟัง)..อยากฟังวงบลูริ้บบ้อน ก็อด..แต่อย่างน้อยก็ได้สัมภาษณ์น้าแดงแม่บ้านว่า...ส่งของแถวซีคอนกับบางพลี (ไม่รู้ใช่รึเปล่า..จำไม่แม่นเพราะหูอู้อื้อ)

คราวหน้า..ต้องแบ่งฝูงชนออกเป็นกลุ่ม ๆ แล้วทยอยเข้างาน..เพราะเกือบเหยียบกันน่ะครับ..ไม่สามารถแหวกฝูงชนได้..เลย(แอบ)ฟังอยู่ใกล้บ้าง ห่างบ้าง...ขออภัยน้าแดงด้วยครับที่ไม่ได้ลา..รวมทั้งหลาย ๆ ท่าน ด้วย....
07-10-2007, 21:47
จิวแป๊ะทง

...น้า sitth ได้ข่าวว่าไปกันเยอะใช่ไหมครับเสียดายไม่ได้ชมบรรดาเต่าของพี่ป๋อเลย งานมิตติ้งวันที่ 3ผมไม่พลาดแน่ๆเพราะคงไม่มีเหตุเฉพาะหน้าเหมือนครั้งนี้ วันหน้าผมไปบ้านพี่ป๋อนอกรอบนัดน้าๆไปดีกว่า
07-10-2007, 22:26
MUI Offline
Senior member

ในบ้านเต็ม..ทะลักออกมาหน้าบ้านจนเต็ม..เลยกระจายไปใต้ต้นมะม่วง..จบรายงานข่าวครับ
07-10-2007, 23:04
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
น้าตู่อยู่ไหนนี้
ไหงมาโผล่ในบอร์ดได้
ผมมากลับถึงบ้านแล้ว
รายงานสถานะการณ์ด้วย
อิจฉาที่ต้องรีบกลับก่อน
ถูกคาดโทษไว้!!
07-10-2007, 23:47
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
วีแปด ๔ooo Wrote:แฮะๆ น้าตู่ยังอยู่บ้านน้าป๋อ แต่มนฟ. จำล๊อกอินตัวเองมะได้อะค่ะ
เลยขอใช้ล๊อกอินน้าตู่ ตัวจริง ไม่ใช่ตัวปลอมนะค้าาาา

แหมเล่นเอาผมงง!
ผมยังนึกอยู่ในสถานะการณ์อย่างนั้นน้าตู่จะมีแก่ใจมาเข้าบอร์ดอีกรึ?
ที่แท้ป้ามนฟ.นี่เอง
สวัสดีครับ.........
เรายังไม่เคยพบไม่เคยเจอกันเลย
หวังว่าวันที่3คงไม่ผิดหวังนะครับ

ปล.โทรหาน้าตู่........บอกใครก็ได้เปิดคอมฯหน่อย
น้าบูติดลมต้องการเพื่อนคุยด่วน!!!!!
ขอบคุณป้ามนฟ.ครับ
08-10-2007, 00:10
ej_sing Offline
Member

อ๊าาา อิจฉาๆๆ คนได้ไป
เราอดไป
My blog รูปถ่ายตัวเป็นๆ
ร่วมรณรงค์รักษ์ภาษาไทย และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง
ประเทศไทยมีตัวอักษรและตัวเลขเป็นของตัวเองนะ บางประเทศยังไม่มีเลย จงภูมิใจในภาษาไทยของเราเถิดพี่น้อง
http://www.yellowmama.com
08-10-2007, 00:47
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: