Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
(27-11-2008, 22:31)กีต้าร์เก่า Wrote: ..น้า pood ครับ.......จ๋งจ๋าน แต่คนอื่น ไม่จ๋งจ๋าน น้องแป้งจัง ผู้อาภัพบ้างหรือครับ.........ถ้าได้ ถ้วนๆ น้องแป้งจังจะรีบอาศัย น้า LittleNomad ไปรับนู๋แดงเลย(เงินเดือนออกพอดี)............ตอนนี้ผมต้องเสี่ยงเข้าไปทำงานทั้งใน สุวรรณภูมิ กะ ดอนเมือง.......ไม่รู้ว่าจะได้กลับไปเห็นหน้า น้า pood หรือเปล่า.........จากแมวไม่มีปาก จะ กลายเป็นแมวไม่มีหู.............Sad............จ๋งจ๋านน้องแป้งจัง จั๊กคนนะ...........แค่อยากให้ฝนตกทั่วฟ้า หงะ.......นะ......นะ........นะ...........เมื่อลมฝนบนฟ้ามาลิ่ว....................น้า LittleNomad โปรดหยุดทำร้ายแมวน้อยผู้น่ารักได้แล้ว.........มิฉนั้น.....................แมวน้อย .........จะ...............ไม่รักตะเองนะ................ฮือ........ฮือ............Sad

เอางี้ไหมครับ ผมจะเอากีต้าร์ตัวนี้ไปลงขายในเวบอื่นๆ ถ้าใด้เกินสี่หมื่นผมยกส่วนเกินให้น้าแป้งไปเลยแต่ผมไม่ขายให้น้าแป้งนะครับ

เรื่องเงินเรื่องเล็กครับ เรื่องเพื่อนสำคัญกว่า น้าแป้งเป็นคนแรกที่ต่อราคาผมนะครับ
ถ้าเป็นคนอื่นผมยกเลิกการขายไปแล้ว เดี๋ยวผมติดสติกเกอร์ให้ฟรีๆแล้วกัน
28-11-2008, 11:15
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ - by pood - 28-11-2008, 11:15

Forum Jump: