Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
(25-11-2008, 21:42)moowan Wrote: จริงเหรอครับน้าอ้วน..ผมไม่ทราบจริงๆ.. ทราบแต่ว่าวันที่ลองน้องดำตัวนี้..เสียงทรงพลังอย่างหนัก เล่นลูกสำเนียงออกมาเป็นเม็ดอ้วนๆ..ชอบมากครับ.. แต่ก็ไม่กล้าพูดเอ่ยอะไรออกไป เพราะพี่กฤษณเพิ่งจะได้มาไม่นาน โห..ยังงี้คงจะอยู่กับผมอีกนานครับ..น้าอ้วน ยิ่งต้องรักษาดีๆ.. รับรองว่าเบื่อแล้วจะบอกพี่ก่อนพี่แป้งครับ..ได้ยินไหมครับ.. พี่แป้ง พี่อ้วนเค๊าขอมา..ฮ่าๆ / Moowan

$4,499.97 ครับสำหรับ '57 Reissue Les Paul Custom "Black Beauty" !!!!!!

ตอนที่แม่ดำงามของน้าpood ตัวนี้มาถึงเมืองไทย แล้วน้าแกเปลี่ยนใจไม่ให้ผม - -ผมแอบไปเช็คที่เบ๊ฯ หากให้ทางร้านสั่งมาให้ก็ไม่ต่ำกว่า 160,000 ราคาที่แน่นอนขึ้นกับอัตราแลกเปลี่ยนเงินตราในวันที่วางมัดจำ!!! พระเจ้าช่วยม้วยมอด ผมเลยถอดใจ.....Sad

อย่างไรตาม...ยินดีด้วยครับ...แล้วว่าง ๆ ขอลูบคลำบ้างนะครับ... รับรองไม่กระทำชำเราขยี้บี้เหมือนที่กระทำกับแม่เพลิงไฟ หรอก...Big Grin
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 25-11-2008, 22:08 by LittleNomad.)
25-11-2008, 22:06
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ - by LittleNomad - 25-11-2008, 22:06

Forum Jump: