Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
(24-11-2008, 11:02)pood Wrote: รายการ "แอบเปิดบ้าน" เมื่อวานขาดทุนย่อยยับครับ นอกจากจะขายไม่ใด้แล้ว
ยังต้องซื้อเพิ่มอีก

คุณหมอ mayday มาลอง Guild JF-30 แล้วไม่ถนัดกับขนาดตัวของมันที่ใหญ่โต
มโหฬารเลยต้องถอนใบจอง พอตอนบ่ายน้าเบ้นซ์นัดคนมาดู Strat Am. Deluxe
พวกเราเลยเอามาลองเสียงกันก่อนปรากฏว่าเสียงมันไม่บาล้านซ์เลย ร้อนถึงบรรดาเซียนต้องมาชุบชีวิตให้มันใหม่โดยปรับความสูงของปิ้คอัพ พอปรับเสร็จก็ลองเสียงกับแอมป์ Vox AC-15 เสียงหวานเจี้ยบเลยครับ สรุปว่าผมเลยรับอุปการะไว้ซะเอง จบข่าว

ตอนนี้น้าหมูหวานยังเอากีต้าร์อีกตัวมาให้พวกเราชุบชีวิตกันอีก เป็นกีต้าร์ยี่ห้อ
ยอดนิยมครับ เดี๋ยวจะลงขายเป็นตัวที่สามสิบในราคาที่หาซื้อที่อื่นไม่ใด้แน่นอน

เพื่อไม่ให้เกิดข้อครหา ว่าซื้อขายกันเอง
ฉะนั้น Guild JF-30 ตัวนี้ผมไม่จองครับ (ทั้ง ๆ ที่น้ำลายสอ)...
แต่หลังงาน OPEN HOUSE II หากยังหาไม่มีใครมาสู่ขอ -ฮึ่ม!!!!!
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
24-11-2008, 11:14
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ - by LittleNomad - 24-11-2008, 11:14

Forum Jump: