Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
(19-11-2008, 17:50)moowan Wrote:
(18-11-2008, 16:47)LittleNomad Wrote: ผมจอง Gibson B.B. King ?Lucille? ครับ...
และแล้วผมก็ช้าเกินไปครับพี่อ้วน..เห็นตั้งแต่เมื่อคืน..ดันง่วงนอน.. พี่แป้งเลยมาคว้า DC Plus ไปซะแล้ว.. อยากได้น้องกิ๊บอยู่พอดีเลย.. สงสัยต้องขอแบ่งพี่อ้วนสักตัวแล้วเนี่ยครับ..ฮ่าๆๆ / Moowan

...ฮ่า ๆ ๆ ๆ...น้า Sweety Pork จะมาขอแบ่งอะไรจากผมหรือครับ?...
...อ้าว...น้องกิ๊ปฯ ตัวที่น้าคว้าจากบ้านเต่าเมื่อเดือนก่อนโน้น ไปไหนซะแล้วล่ะ?!?

ส่วนผม ถึงจะจอง "หนู Lucille" แต่ก็ยังไม่อิ่มหนำครับ....ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ...
ยังมี "แม่หนู" ลูกสาวน้ากฤษณอีกบางนาง ที่ผมแอบชำเลืองหางตาจับจ้องเอาไว้....(จุ๊ ๆ ๆ ๆ ๆ อย่าเอ็ดไป) และงานนี้ ผมจะไม่รีรอชักช้าเหมือนที่พลาดท่าน้าฯ ไปอย่างเมื่อคราวก่อน...Big Grin

....!!!!....โอ้ววววว... DC Plus เสร็จน้าแป้ง แล้วหรือนี่!!!....
เสือเฒ่ารายนี้ไวเหมือนกันแฮะ เห็นโอดโอยว่าวันนี้ต้องไปเข้าเวรตั้งแต่เช้ายันค่ำ...
หนอยยังหาเวลาแอบมาสอยแม่นางตัวเด็ดไปกำจนได้...ร้ายจริง ๆ...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 19-11-2008, 18:18 by LittleNomad.)
19-11-2008, 18:10
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ - by LittleNomad - 19-11-2008, 18:10

Forum Jump: