Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
(18-11-2008, 18:09)กีต้าร์เก่า Wrote: ...โห น้า Littlenomad พาผมไปเสียตังค์ที่อื่น แล้วแอบมาซื้อ ลูซิว ตัดหน้า..........มิน่า............กำเลย.....Sad

...Big Grin....
ผมถือสุภาษิตว่า...
"เพื่อนกินเพื่อนกัน... เพื่อนรู้ไม่ทันก็กันเพื่อนแล้วแอบมากิน..."
...Big GrinBig GrinBig GrinBig Grin.... (หัวร่อเยาะเย้ยให้เจ็บใจซะเลย)...

โธ่... ไอ้เราก็เตือนแล้วบอกแล้ว ว่าได้ข่าวน้าpood จะ open house
เพื่อนก็ตะแง้ว ๆ ให้พาทัวร์ แล้วยังดันหน้ามืดตามัว ไม้อื่นราคาถูกกว่าก็ไม่เอา แต่งอแงจะเอาไม้ ash มากำอีก! ....กรรมครับ...

(น้าแป้ง ผมกระซิบบอกให้เอาบุญ ลูกสาวน้าpood -นาง Gib. custom สีเพลิง double cut- เสียงกระเซ่าเย้ายวนชวนสยิวมากกกกกก.... ขืนชักช้า อดอีกนะครับ เพราะผมรู้ว่าอย่างน้อยมีน้าชื่อฝรั่งแปลว่า "มด" จรด ๆ จ้อง ๆ อยู่!!!! Cool - - นี่ถ้า "แม่ดำ" ไม่อยู่ในรายชื่อปล่อยกรุ ผมคงรีบจอง "แม่เพลิง" ตัดหน้าไปแล้วเหมือนกัน ....Big Grin)
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 18-11-2008, 18:40 by LittleNomad.)
18-11-2008, 18:32
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ - by LittleNomad - 18-11-2008, 18:32

Forum Jump: