Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เมื่อวานผมไปบ้านน้า Povation มาครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: เมื่อวานผมไปบ้านน้า Povation มาครับ
ขอบคุณมากครับ ที่เข้ามาชื่นชมกับนิสัยที่น่าลัก(ไปเขมร) ของผม

รู้สึกเหมือนไม่ค่อยมีคนชื่นชม ดูท่าทางออกไปทาง ประจานกันมากกว่า

ขอบคุณน้าป๋อมากนะครับ

ที่ชุบเลี้ยงชีวิต และเสี้ยมสอน ลักษณะนิสัย ให้กับผม!!!!

ปล. กระทู้ของผมนี้ มันเก่ามากแล้วครับ อย่าลดตัวลงมาขุดอีกเลยนะจ๊ะ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 14-11-2007, 19:08 by san.)
14-11-2007, 15:23
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

RE: เมื่อวานผมไปบ้านน้า Povation มาครับ
Labour Wrote:น้า San เมื่อก่อนน่ารักเน๊อะ พูดจายังรู้เรื่องดีอยู่ Tongue
แกไปกินอะไรแสลงๆ เลยผิดสำแดง หรือเปล่าหนอ? ถึงได้เกือบหล่อ และคารมคมหอกเหมือนอย่างทุกวันนี้ 5555

มะพร้าวตกใส่หัวค่ะน้ากรรม สมองฟั่นเฟือน..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
14-11-2007, 21:40
Website Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

......... งานนี้น้า san โดนไปหลายขนานเลย ไม่รู้จะแก้คืนยัง แก๊งค์ป่วนฯไม่มาช่วยเล้ย เห้อ!!!ฉงฉานๆ
14-11-2007, 22:53
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

san Wrote:ก่อนอื่นขอสวัสดี พี่ๆ น้าๆ ในบ้าน NimitGuitar ทุกๆคนเลยนะครับ ได้รับความรู้จากพี่ๆที่บ้านเก่าเยอะเลยครับ วันนี้เลยถือโอกาสมาขอบคุณ และแนะนำตัวนะครับ เมื่อวานนี้ได้มีโอกาสไปบ้านน้าป๋อ Povation กับคุณหนุ่ม Katayoot มาครับ น้าป๋อเป็นผู้ใหญ่ที่ใจดี และเป็นกันเองมากครับ ผมได้ลองกีต้าร์ดีๆ ที่มีเสียงไพเราะ มีความสวยงาม และหายากมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทั้ง MARTIN GIBSON GUILD OVATION และที่ทำให้ตกตะลึงกับเสียงของมันคือ ADAMAS เสียงมันช่าง.....โอ้บรรยายเป็นคำพูดไม่ได้ครับ เสียงมันBOOM ซะยิ่งกว่า MVเพลง BOOM BOOMของ ทาทา ยังซะอีก ...เป็นช่วงเวลาที่มีความสุขมากครับ ต้องขอขอบคุณน้าป๋ออีกครั้งนะครับ ฝากสวัสดีพี่แดงคนสวยอีกคนครับ (อิ อิ เข้าทางพี่แดงดีกว่าเผื่อจะมีช่องทางได้กีต้าร์น้าป๋อซักตัว) พอออกจากบ้านน้าป๋อ ผมคิดอยู่อย่างเดียวครับว่า ผมจะต้องขยันทำมาหากินมากขึ้น เพื่อกีต้าร์ในฝันของผม (มันช่างเป็นความคิดที่น่าภูมิใจจริงๆ ถ้าภรรแฟนของผมรู้เข้า)

แรกเริ่มเดิมทีท่าน........สุภาพ
วาจาเพราะพริ้งพาธ......สุขุม
ใครได้อ่านโพสต์นี้......ตราตรึง
ไป่คงไม่ มีซึ้ง............เยี่ยงนี้ แหงเลย

555555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
(This post was last modified: 15-11-2007, 09:28 by Therock.)
15-11-2007, 09:25
san Offline
สัน

Therock Wrote:แรกเริ่มเดิมทีท่าน........สุภาพ
วาจาเพราะพริ้งพาธ......สุขุม
ใครได้อ่านโพสต์นี้......ตราตรึง
ไป่คงไม่ มีซึ้ง............เยี่ยงนี้ แหงเลย

555555

ขอบคุณแฟนแฟน ....ที่ยังหนาแน่น เป็นเวรเป็นกรรม!!!

ปล่อยกระทู้ตกได้แล้วนะ ผมจุกกับความรัก ที่ทุกคนมอบให้แล้วหละครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
15-11-2007, 09:51

Forum Jump: