Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ชวนมาดู Storm Box ที่เกือบจะทุกคนมี แต่มันไม่เคยส่งเสียง?!?!?!?!
Author Message
AVBestBuy.com Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ชวนมาดู Storm Box ที่เกือบจะทุกคนมี แต่มันไม่เคยส่งเสียง?!?!?!?!
(11-11-2008, 22:32)Webmaster Wrote: ขอบคุณที่มารีวิวประกอบเพลงครับ Big Grin
เห็นในเวบ ตปท. ก็ยัง งงๆ ว่าใช้ไงนะ เห็นแต่ไฟวิ่งไปวิ่งมา
มายืนยันว่า tuner นี้ ดีที่สุดเท่าที่เคยใช้มาครับ
ผมมีทั้ง 2 แบบที่ทำออกมาเลย

[Image: DSCN1366-200w.jpg]
ทีแรก ซื้อแบบนี้มาก่อน แล้วติดใจ

พออกมาเป็นแบบ stomp box ผมก็เลยซื้อมาใช้อีกตัวหนึ่ง
[Image: st2-249h.jpg]

ไฟที่วิ่งไปวิ่งมา ใช้ง่ายมากครับ
หากไฟยังวิ่งไป วิ่งมา ไม่ว่า ทวนเข็ม หรือ ตามเข็ม แสดงว่า เสียงไม่ต่ำ ก็ สูงไป
จูน จนกระทั้งไฟหยุดนิ่งครับ ก็เป็นอันเสร็จสิ้นครับ
ง่ายมาก ง่ายจริงๆ
และดูง่ายกว่าของ peterson มากครับ
12-11-2008, 11:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ชวนมาดู Storm Box ที่เกือบจะทุกคนมี แต่มันไม่เคยส่งเสียง?!?!?!?! - by AVBestBuy.com - 12-11-2008, 11:23

Forum Jump: