Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใช้ Effect อะไรกันบ้างครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ใช้ Effect อะไรกันบ้างครับ
(01-12-2008, 08:22)Teera Wrote:
(28-11-2008, 08:36)LittleNomad Wrote: น้าทีละพาบ.... น้าใช้แท่นบอร์ดของอะไรครับ
ผมกำลังเก็บข้อมูลเปรียบเทียบ เพื่อจะหาบอร์ดมาใช้สักตัว เพราะตอนนี้ก้อน ๆ ชักเยอะจนระเกะระกะ อยากจะจัดระเบียบชักหน่อย...

ผมใช้ Tone Trunk ของ T-rex ครับ เมื่อก่อน น้า Yodchula เป็นตัวแทนอยู่ ตอนนี้โดนร้านใหญ่ทุนหนา จิ้มไปเรียบร้อยยยย

ว่าจะเลิกใช้ครับพี่ แบบว่าหมั่นใส้คนจิ้ม Big Grin

ตัว Product ไม่มีอะไร แข็งแรง และ เบาเนื่องจากเป็น aluminum ครับ ถ้าป็นเหล็กก็มีคนทำขาย พรรพวกกันนี่เหละ แต่จะหนักหน่อย
พี่อ้วนลองไปหาข้อมูลเพิ่มเติมใน Guitarthai ครับ มีหลายแบบเลย

...ใครนะบังอาจดอดไปจิ้มของน้าYodchuฯ ผู้น่ารัก!...

...ขอบคุณน้าว่อง ที่แนะนำ แต่แผงเหล็กรู้สึกว่าจะหนักเกิน!
คงต้องค่อย ๆ คลำหาต่อไป...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
01-12-2008, 10:15
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ใช้ Effect อะไรกันบ้างครับ - by LittleNomad - 01-12-2008, 10:15

Forum Jump: