Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า
(30-10-2008, 19:31)Vintage series Wrote: ฮุฮุ
โอโห้ Cool บ้านน้าต่ายมีออกซิเจนไหมค่ะ สงสัยว่าจะมีเยอะ เพราะว่าจุ๊บๆๆๆ เอ๊ย สูดๆๆๆ ไปเยอะ อากาศท่าจะดี เพราะมีงูด้วย เอ หลุดมาจากศรีษะ น้าต่ายหรือน้าท่านไหนรึเปล่าค้า Big Grin อิอิ ล้อเล่นค่ะ ขอโทษนะค้า

แต่ว่าเชื่อน้าหนุ่มเลย ฝันยังปล่อยมุข อีกหรอค่ะ 5555
แต่น้าหนุ่มต้องเชื่อ เรื่องเวรกรรมนะคะ ว่าตามทันจิงๆ
เพราะว่าเวลาใครๆเจอน้าหนุ่มก็มักจะต้องใช้กราม อย่างหนักทุกที เพราะต้องขำไปกับน้าหนุ่มค่ะ

วิธีแก้ปวดฟันค่ะ เราก็เอาเชือกมาผูกกับฟันส่วนอีกด้านผูกติดกับสุนัข แล้วก็เตะตัวเองค่ะดัง ป๊าป!!!!!!! CoolCoolไม่ใช่ค่ะ เตะสุนัขโป๊ะๆๆๆๆๆทันใดนั้นจะหายปวดค่ะ ลองดูไหมค่ะ
Big GrinBig GrinBig GrinBig Grin

ปล. ลืมบอกไปค่ะแจนก็ฝันว่าน้าต่ายจะเจอเนื้อคู่ แม่นไหมค้าTongue

คุณoxygen อยู่คนเดียวเหงาไหม แล้วก็สู้ๆนะค้า ได้ข่าวว่าเครียดเรื่องงานถ้าอย่างไรมาเล่าสู่กันฟังนะค้า
กระทู้เดียวคุยซะคุ้มเลยBig Grin
(30-10-2008, 19:31)Vintage series Wrote: ฮุฮุ
โอโห้ Cool บ้านน้าต่ายมีออกซิเจนไหมค่ะ สงสัยว่าจะมีเยอะ เพราะว่าจุ๊บๆๆๆ เอ๊ย สูดๆๆๆ ไปเยอะ อากาศท่าจะดี เพราะมีงูด้วย เอ หลุดมาจากศรีษะ น้าต่ายหรือน้าท่านไหนรึเปล่าค้า Big Grin อิอิ ล้อเล่นค่ะ ขอโทษนะค้า

แต่ว่าเชื่อน้าหนุ่มเลย ฝันยังปล่อยมุข อีกหรอค่ะ 5555
แต่น้าหนุ่มต้องเชื่อ เรื่องเวรกรรมนะคะ ว่าตามทันจิงๆ
เพราะว่าเวลาใครๆเจอน้าหนุ่มก็มักจะต้องใช้กราม อย่างหนักทุกที เพราะต้องขำไปกับน้าหนุ่มค่ะ

วิธีแก้ปวดฟันค่ะ เราก็เอาเชือกมาผูกกับฟันส่วนอีกด้านผูกติดกับสุนัข แล้วก็เตะตัวเองค่ะดัง ป๊าป!!!!!!! CoolCoolไม่ใช่ค่ะ เตะสุนัขโป๊ะๆๆๆๆๆทันใดนั้นจะหายปวดค่ะ ลองดูไหมค่ะ
Big GrinBig GrinBig GrinBig Grin

ปล. ลืมบอกไปค่ะแจนก็ฝันว่าน้าต่ายจะเจอเนื้อคู่ แม่นไหมค้าTongue

คุณoxygen อยู่คนเดียวเหงาไหม แล้วก็สู้ๆนะค้า ได้ข่าวว่าเครียดเรื่องงานถ้าอย่างไรมาเล่าสู่กันฟังนะค้า
กระทู้เดียวคุยซะคุ้มเลยBig Grin
Acoustic is my life..........
(This post was last modified: 30-10-2008, 23:58 by pop_250823.)
30-10-2008, 23:57
Website Find Like Post Reply
call Offline
Senior member

RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า

วิธีแก้ปวดฟันแบบข้างบนผมว่าไม่ work สุนัขที่ไหนจะสู้แรงน้าหนุ่มได้ ต้องใช้วิธีนี้ครับ

1. นำผงดินปืนปริมาณ 500 กรัมหรือมากกว่านั้น มาเทลงบนโต๊ะหินอ่อน
2. เอาเชือกมาผูกคล้องฟันน้าหนุ่มซี่ที่ปวดให้แน่น
3. บอกให้น้าหนุ่มยื่นหน้าเข้าไปใกล้ ๆ ดินปืนให้มากที่สุด
4. ผูกปลายเชือกที่คล้องฟันอีกด้านเข้ากับขาโต๊ะหินอ่อนให้ตึงโดยให้ใบหน้าน้าหนุ่มอยู่ใกล้กับดินปืนให้มากที่สุด
(ขอเน้นว่าต้องผูกเชือกให้ตึงและให้ใบหน้าน้าหนุ่มอยู่ใกล้กับผงดินปืนมากที่สุด)
5. ให้คุณ Vintage series ตะโกนให้สัญญาณบอกน้าหนุ่มให้จ้องไปที่ผงดินปืนอย่าได้กระพริบตาเป็นอันขาด
6. ให้น้าต่ายจุดไม้ขีดไฟโยนลงไปบนผงดินปืนบนโต๊ะทันที
7. เปลวไฟลุกพรึบขึ้นอย่างรวดเร็ว....
8. น้าหนุ่มผงะหน้าหงายด้วยความตกใจตามสัญชาตญาณ
9. ใบหน้าน้าหนุ่มเปรอะเปื้อนคราบเขม่าดินปืน
10. ฟันน้าหนุ่มหลุดติดคาเชือก
31-10-2008, 00:22
Find Like Post Reply
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
เห็นผมหน้าซื่อ ๆ แต่ไม่ได้เชื่อคนง่ายนะคั๊บ Cool ฮึ ๆ ๆ

แต่เอาก็เอา ลองไปเมื่อเช้ามืด ฟัน 1 ซี่ผูกกับหมา อีก 2 ซี่ผูกกับโต๊ะม้าหิน ดินปืนพร้อม... 1... 2.... 3 ฮึ๊บบ.บ.บ.... Big Grin...

Sad หน้าไหม้ดูไม่ได้ เข้ากับบรรยากาศ ฮาโลวีนเรียบร้อย... หมากัดน่องเหวอะหว่ะ ลุกขึ้นมา ปัดฝุ่น ซับเลือด ธ่อออ..อ..ออออ

ฟันอยู่คร๊บ.บ.บ.... คับพี่น้อง.. หาหมอดีกว่า ... เชื่อน้า call กับป้าแจน vintage ไม่ได้ผลเล๊ยยย..
31-10-2008, 09:05
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
(31-10-2008, 00:22)call Wrote:

วิธีแก้ปวดฟันแบบข้างบนผมว่าไม่ work สุนัขที่ไหนจะสู้แรงน้าหนุ่มได้ ต้องใช้วิธีนี้ครับ

1. นำผงดินปืนปริมาณ 500 กรัมหรือมากกว่านั้น มาเทลงบนโต๊ะหินอ่อน
2. เอาเชือกมาผูกคล้องฟันน้าหนุ่มซี่ที่ปวดให้แน่น
3. บอกให้น้าหนุ่มยื่นหน้าเข้าไปใกล้ ๆ ดินปืนให้มากที่สุด
4. ผูกปลายเชือกที่คล้องฟันอีกด้านเข้ากับขาโต๊ะหินอ่อนให้ตึงโดยให้ใบหน้าน้าหนุ่มอยู่ใกล้กับดินปืนให้มากที่สุด
(ขอเน้นว่าต้องผูกเชือกให้ตึงและให้ใบหน้าน้าหนุ่มอยู่ใกล้กับผงดินปืนมากที่สุด)
5. ให้คุณ Vintage series ตะโกนให้สัญญาณบอกน้าหนุ่มให้จ้องไปที่ผงดินปืนอย่าได้กระพริบตาเป็นอันขาด
6. ให้น้าต่ายจุดไม้ขีดไฟโยนลงไปบนผงดินปืนบนโต๊ะทันที
7. เปลวไฟลุกพรึบขึ้นอย่างรวดเร็ว....
8. น้าหนุ่มผงะหน้าหงายด้วยความตกใจตามสัญชาตญาณ
9. ใบหน้าน้าหนุ่มเปรอะเปื้อนคราบเขม่าดินปืน
10. ฟันน้าหนุ่มหลุดติดคาเชือก

โอ้โห...น้าโฟล์คนิดคิดแบบนักวางแผนทีเดียวเชียว น่ากลัวพอๆกับ ให้สิงห์เกษตรเหนี่ยวเลยนะนั่น!

ไปลองกีต้าร์แสนรักของบ้านอื่นแล้วแกล้งทำล้มคอหักพร้อมกับติว่าต่อคอมาไม่ดีจากโรงงาน ผมว่าฟันคงหลุดแล้วมั๊งครับ? อย่างน้อยก็ซี่สองซี่แหละ แหะ ๆ ๆ Big Grin
============ เพื่อความบันเทิง =============

31-10-2008, 09:17
oxygen Offline
Junior member
**

วิธีถอนฟันแบบคุน วินเทจ ดิชั้นว่าน่าจะไม่ได้ผล เตะหมามันน่าจะหันหลังมากัดเรามากกว่าวิ่งไปข้างหน้าTongue เอาฟันผูกกับรถน่าจะได้ผลดีที่สุดCool

การแก้ปัญหาของทุกคนที่แนะนำมาถือว่าเป็นการแก้ปัญหาเฉพาะหน้า ถ้าอยากแก้ปัญหาที่ต้นตอ แนะนำน้าหนุ่มว่าควรทำทีเดียวให้หมดเลยทุกซี่ แล้วฟันปลอมมาใส่แทน จะได้ไม่ปวดอีก ก่อนทำทานแอลกอฮอลผสมกับโยเกริตจะทำให้ไม่เจ็บค่ะBig GrinBig Grin
31-10-2008, 09:24
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
text
(31-10-2008, 09:24)oxygen Wrote: ทาน แอลกอฮอลผสมกับ โย เกริตจะ ทำ ให้ ไม่ เจ็บค่ะ Big GrinBig Grin

ใครจะกล้ากินพิเรณขนาดน๊านนน เกิดมาไม่เคยเห็น อิ ๆ
31-10-2008, 11:20
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
น้ากะทะอย่าไปเชื่อพวกเด็กๆที่ฟันน้ำนมยังไม่ร่วงเลยครับ

อยากถอนฟันฟรีก็ใส่เสื้อแดงไปเดินเล่นหน้าทำเนียบเลยครับ
31-10-2008, 11:38
Bearclaw Offline
Posting Freak

Likes Given: 34
(31-10-2008, 11:38)pood Wrote: น้ากะทะอย่าไปเชื่อพวกเด็กๆที่ฟันน้ำนมยังไม่ร่วงเลยครับ

อยากถอนฟันฟรีก็ใส่เสื้อแดงไปเดินเล่นหน้าทำเนียบเลยครับ

ผมว่าเด๋วจาร่วงหมดปาก อิอิ Big Grin
My sweets [Image: takamine20logo1.jpg]
By beerbossaccess....Big Grin
31-10-2008, 13:06
oxygen Offline
Junior member
**

RE: text
(31-10-2008, 11:20)Katayoot Wrote:
(31-10-2008, 09:24)oxygen Wrote: ทาน แอลกอฮอลผสมกับ โย เกริตจะ ทำ ให้ ไม่ เจ็บค่ะ Big GrinBig Grin

ใครจะกล้ากินพิเรณขนาดน๊านนน เกิดมาไม่เคยเห็น อิ ๆ

จิ๊งงงงง.....มีคนหลายคนกิน เห็นกะตา2ข้างเลยค่ะ มีพยานรู้เห็นเป็นใจเยอะ 5555Big Grin
31-10-2008, 13:18
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

คือ........อยากช่วยน้าหนุ่มมากเลยครับ แต่ติดที่ว่าน้าเป็นผู้ชาย ถ้าผมช่วยเอาฟันออกให้ก็เท่ากับว่าผมได้ฟันผู้ชาย Sad
คือ ....ผมทำใจไม่ได้จริงๆครับ ขอโทษด้วยBig Grin
Acoustic is my life..........
31-10-2008, 13:56

Forum Jump: