Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า
Author Message
oxygen Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า
Rolleyesทันสมัยมากๆ เด๋วนี้เค้าเลี้ยงงูหลามกันแล้ว แต่เป็นพันธ์เล็กนะยาวสุดแค่1.5 เมตร แต่ที่เห็นบ้านพี่เล็ก3-4เมตรได้มั้ง คิดถึงมันแล้วบอกคำเดียว ส..ย..อ..งSadSad

[Image: 1216957231.jpg]
30-10-2008, 13:02
Website Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า
(30-10-2008, 12:22)lekleklek Wrote: ไม่อยากคุยที่บ้านเลี้ยงงูหลามครับ อิอิ ... ใหญ่แค่ไหนถาม
Vintage series ,Ozygen, Benz... ดูได้ครับ บรื้อ ...ขนลุก

หลามเซ็กส์ จึงเป็นฉายาที่ได้มาด้วยประการฉะนั้
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 30-10-2008, 13:10 by povation.)
30-10-2008, 13:07
Teera Offline
VIP member

Likes Given: 4
(30-10-2008, 11:36)Labour Wrote: โทดทีน้องแจน พี่เป็นคนจริงจัง ไม่คุยเล่นๆ กับใคร เน้น โลกร้อน ป่าหมด
ตดคือพลังงานทดแทน ต้มยำกุ้ง แฮมเบอร์เกอร์ ซัพไพรม์ ฮัมบัคกิ้ง ซิงเกิ้ลคอยล์ ฯลฯ

เมื่อเช้าวิ่งออกกำลังกายรอบหมู่บ้านเพื่อสูดออกซิเจน จุ๊บๆ??? เอ้ย!!!...ซู้ดด ๆ ๆBig Grin
เผลอเหยียบกิ้งกือ 1 ตัว หอยทาก 2 ตัว ยังไม่ตายทันที สงสาร เลยกลับไปเหยียบแบบขยี้อีกครั้งให้ตายเพราะกลัวมันทรมาน ทำตัวแบบพระเอกหนังไทยไง

กลับมาชงกาแฟกินพร้อมแอปเปิ้ล(เข้ากัน) พลันสายตาก็ไปสะดุดกับหนอนที่น้อยหน่าหลังบ้าน
แต่ช้าก่อน!!! หนอนบ้าอะไรตัวใหญ่ยาวขนาดนี้ ก้มไปดู....แว๊กก..
มันคือ Green snake Tail burnt Tongue 555 คิดชื่อไปได้ ที่จริงมันคืองูเขียวหางไหม้(Green pit viper) วิ่งบ้านราบไปหยิบกล้องมาถ่ายแบบมาโคร
จ่อแบบตาติดตา ฟันติดฟัน เขี้ยวเฉี่ยวหน้าไปมา ฟู่ ๆ ฟ่อ ๆ ๆ
โชคดีผมไม่ค่อยกลัวงู อาทิตย์นึงฝันเห็น 6 วัน ก็เลยเก็บภาพมาให้ดูเล่นๆ ครับ

จบแระ บอกแล้ว ไม่ชอบพูดเล่นBig Grin

========================================================
น้าหนุ่ม ผมมีประสบการณ์เรื่องนี้เยอะ ซึ่งน่าจะช่วยได้มากเลย
แต่ยังไม่เคยปวดถึง 3 ซี่นะ...ตอนนี้น้าปวดรอไปก่อน

น้ากินยาแก้ปวดเฉพาะ 2 ซี่ก่อน เหลือปวดซี่เดียวแล้วค่อยโทรมาถาม
ผมบอกแล้ว...ช่วยได้เยอะ

แสดงว่าจะเจอเนื้อคู่ ระวังน๊ะBig Grin
30-10-2008, 13:15
Find Like Post Reply
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
(30-10-2008, 13:15)Teera Wrote:
(30-10-2008, 11:36)Labour Wrote: โทดทีน้องแจน พี่เป็นคนจริงจัง ไม่คุยเล่นๆ กับใคร เน้น โลกร้อน ป่าหมด
ตดคือพลังงานทดแทน ต้มยำกุ้ง แฮมเบอร์เกอร์ ซัพไพรม์ ฮัมบัคกิ้ง ซิงเกิ้ลคอยล์ ฯลฯ

เมื่อเช้าวิ่งออกกำลังกายรอบหมู่บ้านเพื่อสูดออกซิเจน จุ๊บๆ??? เอ้ย!!!...ซู้ดด ๆ ๆBig Grin
เผลอเหยียบกิ้งกือ 1 ตัว หอยทาก 2 ตัว ยังไม่ตายทันที สงสาร เลยกลับไปเหยียบแบบขยี้อีกครั้งให้ตายเพราะกลัวมันทรมาน ทำตัวแบบพระเอกหนังไทยไง

กลับมาชงกาแฟกินพร้อมแอปเปิ้ล(เข้ากัน) พลันสายตาก็ไปสะดุดกับหนอนที่น้อยหน่าหลังบ้าน
แต่ช้าก่อน!!! หนอนบ้าอะไรตัวใหญ่ยาวขนาดนี้ ก้มไปดู....แว๊กก..
มันคือ Green snake Tail burnt Tongue 555 คิดชื่อไปได้ ที่จริงมันคืองูเขียวหางไหม้(Green pit viper) วิ่งบ้านราบไปหยิบกล้องมาถ่ายแบบมาโคร
จ่อแบบตาติดตา ฟันติดฟัน เขี้ยวเฉี่ยวหน้าไปมา ฟู่ ๆ ฟ่อ ๆ ๆ
โชคดีผมไม่ค่อยกลัวงู อาทิตย์นึงฝันเห็น 6 วัน ก็เลยเก็บภาพมาให้ดูเล่นๆ ครับ

จบแระ บอกแล้ว ไม่ชอบพูดเล่นBig Grin

========================================================
น้าหนุ่ม ผมมีประสบการณ์เรื่องนี้เยอะ ซึ่งน่าจะช่วยได้มากเลย
แต่ยังไม่เคยปวดถึง 3 ซี่นะ...ตอนนี้น้าปวดรอไปก่อน

น้ากินยาแก้ปวดเฉพาะ 2 ซี่ก่อน เหลือปวดซี่เดียวแล้วค่อยโทรมาถาม
ผมบอกแล้ว...ช่วยได้เยอะ

แสดงว่าจะเจอเนื้อคู่ ระวังน๊ะBig Grin

เจอไป 29 ครั้ง แต่ "ใช่" แค่ครั้งเดียว น้าว่อง นอกนั้นเป็นเนื้อขี้(คี่)...แหะ ๆ ๆ Big Grin
============ เพื่อความบันเทิง =============

30-10-2008, 14:14
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
Sad... ปวดฟัน แต่อยากคุย...

เมื่อกี้ฝัน... แมวมาสกิดขาแล้วบอกว่า " น้า... ก้างติดคอ ขอยาหน่อย"

แค่นี้แหล่ะ ในฝันก็ช๊อคพอสมควร แมวพูดได้...

อ๊อยย..ย.ย... ปวด..ด.... Sad
30-10-2008, 14:51
beerplay Offline
Member

(30-10-2008, 14:51)Katayoot Wrote: Sad... ปวดฟัน แต่อยากคุย...

เมื่อกี้ฝัน... แมวมาสกิดขาแล้วบอกว่า " น้า... ก้างติดคอ ขอยาหน่อย"

แค่นี้แหล่ะ ในฝันก็ช๊อคพอสมควร แมวพูดได้...

ผมฝันเห็นหมี เอ๊ย ..ผีครับ......SadSadSad กรี๊ด
ถั่งโถมโหมแรงไฟ
(This post was last modified: 30-10-2008, 15:41 by beerplay.)
30-10-2008, 15:40
MUY Offline
**

โห...บ้านน้าต่าย ยังกะป่าอะเมซอน(เขียว)
30-10-2008, 16:16
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
(30-10-2008, 14:51)Katayoot Wrote: Sad... ปวดฟัน แต่อยากคุย...

โอ๊ะโอ๋.....ฝันถึงแมวไฮเปอร์
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
30-10-2008, 18:45
oxygen Offline
**

Big Grinอ่านเจอกลอนดี ๆ มีมาฝากค่ะ ไว้เป็นกำลังใจให้ใครหลายคนว่าอย่าคิดมาก

1. ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนวางท่าอยู่กับที่

2. อย่าปล่อยให้ปัญหาเฉพาะหน้าทำให้คุณหลงลืมเป้าหมายระยะยาว

3. แพ้เป็นบันได ชนะเป็นสะพาน ประสบการณ์เป็นบทเรียน

4. ความพ่ายแพ้และอุปสรรคอาจบั่นทอนกำลังใจไปบ้าง แต่ไม่มีใครในโลกนี้ที่จะพบกับความสำเร็จ โดยไม่ เคยพ่ายแพ้ และไม่เคยพบอุปสรรคมาก่อน"อุปสรรคจะเล็กน้อยหรือจะใหญ่จะโต ขึ้นอยู่กับจิตใจนั้นคิดใหญ่หรือใจที่คิดเล็ก "ไม่ว่าจะอย่างไรก็ตาม ปัญหาและอุปสรรคย่อมเกิดขึ้นเสมอ หากไม่ท้อแท้หรือยอมแพ้ก็จะมีโอกาสกลับมาประสบความสำเร็จใหม่
30-10-2008, 18:47
Vintage series Offline
Member

ฮุฮุ
โอโห้ Cool บ้านน้าต่ายมีออกซิเจนไหมค่ะ สงสัยว่าจะมีเยอะ เพราะว่าจุ๊บๆๆๆ เอ๊ย สูดๆๆๆ ไปเยอะ อากาศท่าจะดี เพราะมีงูด้วย เอ หลุดมาจากศรีษะ น้าต่ายหรือน้าท่านไหนรึเปล่าค้า Big Grin อิอิ ล้อเล่นค่ะ ขอโทษนะค้า

แต่ว่าเชื่อน้าหนุ่มเลย ฝันยังปล่อยมุข อีกหรอค่ะ 5555
แต่น้าหนุ่มต้องเชื่อ เรื่องเวรกรรมนะคะ ว่าตามทันจิงๆ
เพราะว่าเวลาใครๆเจอน้าหนุ่มก็มักจะต้องใช้กราม อย่างหนักทุกที เพราะต้องขำไปกับน้าหนุ่มค่ะ

วิธีแก้ปวดฟันค่ะ เราก็เอาเชือกมาผูกกับฟันส่วนอีกด้านผูกติดกับสุนัข แล้วก็เตะตัวเองค่ะดัง ป๊าป!!!!!!! CoolCoolไม่ใช่ค่ะ เตะสุนัขโป๊ะๆๆๆๆๆทันใดนั้นจะหายปวดค่ะ ลองดูไหมค่ะ
Big GrinBig GrinBig GrinBig Grin

ปล. ลืมบอกไปค่ะแจนก็ฝันว่าน้าต่ายจะเจอเนื้อคู่ แม่นไหมค้าTongue

คุณoxygen อยู่คนเดียวเหงาไหม แล้วก็สู้ๆนะค้า ได้ข่าวว่าเครียดเรื่องงานถ้าอย่างไรมาเล่าสู่กันฟังนะค้า
30-10-2008, 19:31

Forum Jump: