Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Happy Birthday to moowan
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: Happy Birthday to moowan
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
26-10-2008, 20:51
Find Like Post Reply
Moowan Offline
Member

Likes Given: 0
..ขอบคุณจริงๆครับ..สำหรับคำอวยพรที่ดีงามเหล่านี้.. ผมก้อรู้สึกเหมือนหนุ่มขึ้นทุกปีเพราะคำอวยพรอันประเสริฐ.. วันนี้..ได้ใช้เวลาตลอดช่วงบ่ายอยู่กับแม่..รู้สึกอบอุ่นและชื่นใจมากๆ..เพราะทุกวันคล้ายวันเกิดของทุกปี..คนที่ผมจะคิดถึงที่สุดก็คือแม่..คนที่ทำให้เรามีวันที่เรียกว่าวันเกิด..คนที่ทำให้เราได้รับสิ่งที่ผ่านเข้ามาในชีวิต.. ผมเคยแต่งเพลงให้แม่ผมเพลงหนึ่ง.. คุณศักดา พัทธสีมาเป็นคนร้อง.. ชื่อเพลง..ขอเป็นคนดีของเธอ.. ฟังแล้วรู้สึกดีจนน้ำตาซึม.. ช่วงหัวค่ำค่อยๆ จูงมือแม่เดินไปทานก๊วยเตี๋ยวราดหน้านายเคี๊ยงเอ็มไพร์ แถวบ้าน.. รู้สึกว่านี่คือของขวัญวันเกิดอันแสนวิเศษของปีนี้เลยที่เดียวครับ..
.....ขอบคุณอีกครั้งสำหรับน้าๆทุกท่าน..ขอบคุณบ้านฟ้าหลังนี้ที่อบอุ่นจริงๆครับ...ปีหน้าจะเริ่มเขียนเพลงใหม่ๆมาให้ฟังกันครับ ..ตอนนี้หยุดพักก่อน..ตามหากีตาร์ในฝันอีกสองตัวครับ / Moowan
เกิดเป็นคนทั้งที ขอเป็นคนดีให้โลกจดจำ..ทำอะไรเพื่อแผ่นดินไทยบ้างหรือยัง..
26-10-2008, 21:13
Website Find Like Post Reply
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
แฮ้บปี้เบิร์ทเดย์ ครับน้าหมูหวาน ล่าช้าไปนิดครับ
เพิ่งกลับมาจากหัวหิน ขอให้วันเกิดและวันต่อๆไป
เป็นวันที่ดีและมีแต่สิ่งที่ดีงามเข้ามาในชีวิตตลอดไปครับ
26-10-2008, 21:55
Find Like Post Reply
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
(26-10-2008, 21:13)moowan Wrote: ..ขอบคุณจริงๆครับ..สำหรับคำอวยพรที่ดีงามเหล่านี้.. ผมก้อรู้สึกเหมือนหนุ่มขึ้นทุกปีเพราะคำอวยพรอันประเสริฐ.. วันนี้..ได้ใช้เวลาตลอดช่วงบ่ายอยู่กับแม่..รู้สึกอบอุ่นและชื่นใจมากๆ..เพราะทุกวันคล้ายวันเกิดของทุกปี..คนที่ผมจะคิดถึงที่สุดก็คือแม่..คนที่ทำให้เรามีวันที่เรียกว่าวันเกิด..คนที่ทำให้เราได้รับสิ่งที่ผ่านเข้ามาในชีวิต.. ผมเคยแต่งเพลงให้แม่ผมเพลงหนึ่ง.. คุณศักดา พัทธสีมาเป็นคนร้อง.. ชื่อเพลง..ขอเป็นคนดีของเธอ.. ฟังแล้วรู้สึกดีจนน้ำตาซึม.. ช่วงหัวค่ำค่อยๆ จูงมือแม่เดินไปทานก๊วยเตี๋ยวราดหน้านายเคี๊ยงเอ็มไพร์ แถวบ้าน.. รู้สึกว่านี่คือของขวัญวันเกิดอันแสนวิเศษของปีนี้เลยที่เดียวครับ..
.....ขอบคุณอีกครั้งสำหรับน้าๆทุกท่าน..ขอบคุณบ้านฟ้าหลังนี้ที่อบอุ่นจริงๆครับ...ปีหน้าจะเริ่มเขียนเพลงใหม่ๆมาให้ฟังกันครับ ..ตอนนี้หยุดพักก่อน..ตามหากีตาร์ในฝันอีกสองตัวครับ / Moowan

โอ๊ะโอ...กีต้าร์อะไรเอ่ย
ยังไงก็ขออวยพรวันเกิดด้วยคับ ขอให้เจอเนื้อคู่กีต้าร์คู่โดยเร็ววันคับ Big Grin
26-10-2008, 22:07
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: