Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ของเล่นใหม่ของผู้เล่นกีตาร์+ร้องคนเดียว
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ของเล่นใหม่ของผู้เล่นกีตาร์+ร้องคนเดียว
ทุกสิ่งดีหมดเเหละครับ เครื่องทุ่นเเรง เทคโนโลยี ใช้กันตามเหมาะสมเเหละครับ

การพัฒนาตัวเองไม่หยุด เช่นน้าหนุ่มนั้น เป็นสิ่งที่ดีเเล้วครับ อย่าเลิกซื้อขายกีตาร์นะครับ อิอิ

จริงๆผมก็เปลี่ยนของบ่อยเหมือนกัน เปลี่ยน กีตาร์ เอฟเฟคบ่อย สะสม จนมาเหนื่อย ใตอนนี้ใช้เเค่ นิดหน่อยเเล้ว

เอฟเฟคชนิดหนึ่ง ซึ่งค้นพบกันมานานเเล้ว เเต่ใช้กันมั่ง ไม่ใช้มั่ง

พลังงานถ่านหมด หรือ เสื่อม ล้าๆ ก็ยังเเอบๆโผล่มาเสมอ

จริงๆคือ ใจเรานี่เเหละครับ เเรงบัลดาลใจ ความปิติ ความสุขใจ ความเศร้า

ของเล่นใหม่ของผู้เล่นกีตาร์+ร้องคนเดียว..................

ผมอาจจะมาเข้าข่ายป่วนรึเปล่าวไม่เเน่ใจ ขออภัยไว้ด้วยนะครับ เเต่อยากให้กลับเข้าหาตัวเองกันบ้างเเค่นั้นเเหละครับ

รักหรอกจึงบอกเล่ากันนิ...Cool เจ้าเครื่องนี้ คงได้ลองไม่นานนี้

เฮฮาครับ เดะเเนวเเห่งชาติBig Grin
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

21-10-2008, 16:31
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ของเล่นใหม่ของผู้เล่นกีตาร์+ร้องคนเดียว - by hattaya111 - 21-10-2008, 16:31

Forum Jump: