Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เอาภาพงาน PRS Guitar Work Shop มาให้ชมกันครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: เอาภาพงาน PRS Guitar Work Shop มาให้ชมกันครับ
.....ขอบคุณ น้าyodchula มากครับที่เก็บภาพสวยๆมาฝาก.....ว่าแต่อย่างที่น้าLittleNomad ว่าหละคนห้องนี้ไม่มีใครทราบเลย.......สมน้ำหน้าเลยขาดรายได้ไปเลย.....อิ....อิ......ว่าแต่ยี่ห้อนี้...โดยส่วนตัว ผมชอบซื้อมาเล่นหนะ......ราคาก็แสนจะแพง.......รุ่นพวก เอสอี ราคาก็ตกเอาตกเอา.......ส่วนมากซื้อมาเก็บสะสม.......เลยไม่เหมาะกับผม.......แถมไม่เคยมีความหลังฝังใจในอดีตกะผมด้วย.........แต่ถ้าคนรุ่นใหม่ก็ โอเคนะ........จะมีก็ นาย คารอสฯ นี่หละที่ผมรู้จัก.......แต่ตอนแกดังแก่ใช้กิ๊บสัน...........ไว้โอกาสหน้า น้า yodchula มีอะไรแปลกๆ จะแวะมาโพธนา ในห้องนี้บ้างก็ดีนะ........นี่ผมกระแดะไปซื้อโปรแกรม vcp120 กะ vlp120 มา ทั้งที่ไม่รู้ว่ามันคืออะไร(ตามประสาคนเหงาแต่มือคัน).....พอเอามาเปิดก็ดันทำไม่เป็น.......เปิดก็มะได้......เฮ้อ......คิดถึงน้า yodchula ตะหงิดๆ..........

Attached Files Image(s)

18-10-2008, 11:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เอาภาพงาน PRS Guitar Work Shop มาให้ชมกันครับ - by กีต้าร์เก่า - 18-10-2008, 11:34

Forum Jump: