Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
....สมาชิกใหม่ ขัดตราทัพ รอ หัวตัดเดือนหน้า.....ครับ
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: ....สมาชิกใหม่ ขัดตราทัพ รอ หัวตัดเดือนหน้า.....ครับ
วันหลังต้องไปสาขานี้กับน้าป๋อแล้ว เผื่อจะดูดีในสายตาพี่เค้ามั่ง Sad

ไม่รู้เป็นไร แกไม่ค่อยชอบบริการผมเท่าไหร่ ซื้อก็หลายตัวแล้วนะ สาขานี้

หรือเป็นเพราะผมชอบแย้งเค้า เวลาเค้ามั่วข้อมูลกีต้าร์มา คราวหลังเลยไม่ค่อยสบตากันเท่าไหร่ เดี๋ยวโดนกินหัว Tongue
17-10-2008, 12:06
Find Like Post Reply
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: ....สมาชิกใหม่ ขัดตราทัพ รอ หัวตัดเดือนหน้า.....ครับ
.....สาวคนขายมี ๒ คนนะครับ........ใส่แว่น กะ ไม่ใส่........แล้ว น้า Katayoot ก็ รู้แล้ว ก็ ก็ ชอบไปถามเขานี.......แหมมทำไปได้.........นี่ผมก็ได้ โอเวชั่นตัวใหม่มาอีกและ........

Attached Files Image(s)

18-10-2008, 10:49
VIP member

.....อดแล้วครับ.......อดแล้วครับ........เมื่อวาน พี่โทรมาจาก เมกา.....สไตยเบอร์เกอร์.......ไม่มีขาย......พี่เขาโทรไปหลายร้าน........ของมันขาดตลาดจริงๆ........มันเกิดอะไรขึ้นหวา.........ผมรู้แต่ว่า......เวปไซท์ ของสไตยเบอร์เกอร์.......เขาออกรุ่นใหม่ที่เปลี่ยน คีย์ในขณะเล่นได้...........ผมสั่งไปรุ่นเก่า(รุ่นทีอปเลย)........ไม่มี........ไม่มีขาย.........แต่ก็ดีครับ......ผมจะได้ลุยเมกันสแตนดาร์ด........ได้รบกวนน้า Littlenomad ..แน่ๆ........Sad
.....อ้อ....ลืม.......มีตัวนี้ด้วยหละ......อิ....อิ.....

(This post was last modified: 21-10-2008, 23:48 by กีต้าร์เก่า.)
21-10-2008, 23:47
LittleNomad Offline
un-assignment

(21-10-2008, 23:47)กีต้าร์เก่า Wrote: .....อดแล้วครับ.......อดแล้วครับ........เมื่อวาน พี่โทรมาจาก เมกา.....สไตยเบอร์เกอร์.......ไม่มีขาย......พี่เขาโทรไปหลายร้าน........ของมันขาดตลาดจริงๆ........มันเกิดอะไรขึ้นหวา.........ผมรู้แต่ว่า......เวปไซท์ ของสไตยเบอร์เกอร์.......เขาออกรุ่นใหม่ที่เปลี่ยน คีย์ในขณะเล่นได้...........ผมสั่งไปรุ่นเก่า(รุ่นทีอปเลย)........ไม่มี........ไม่มีขาย.........แต่ก็ดีครับ......ผมจะได้ลุยเมกันสแตนดาร์ด........ได้รบกวนน้า Littlenomad ..แน่ๆ........Sad
.....อ้อ....ลืม.......มีตัวนี้ด้วยหละ......อิ....อิ.....

อืมม....น้าแป้ง จะลุยหา 'สุขภัณฑ์มาตรฐานเมกัน' หรือครับ...
ลองดูตัวนี้ก่อนไหม? ผมว่าน่าสนใจดีนะ!!!!
Fender VG Stratocaster
http://www.fender.com/vgstrat/home.html

อ้อ...แล้วที่น้าฯ ว่า "...มีตัวนี้ด้วยหละ..."
ตัวขวาชุดสีฟ้า ผมไม่สนหรอก...
แต่ละอ่อนเสื้อขาวคนซ้าย มีแนะนำไหมล่ะ?...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
22-10-2008, 05:49
Website Find Like Post Reply
VIP member

....ผมว่าไอ้ตัวที่ น้าLittleNomad แนะนำหนะ มันไม่ใช่แบบมาตรฐาน แล้วนะครับ........ไฮเทคซะขนาดนั้น........ฟิ้นสโตนยอมแพ้จ้า...............

23-10-2008, 14:30

Forum Jump: