Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
Wink  RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม
(15-10-2008, 22:01)Kitja Wrote: ไหน ๆ แก๊งล่มกระทู้ บอกสิงห์เกษตรหน่อย ตอนนี้เพิ่งซ้อมยิงเสร็จ กำลังคันมือ เดี๋ยวจัดการกับหัวหน้าแก๊งค์ก่อน เห็นว่าทำงานอยู่แถว ๆ ช่องนนทรีใช่เปล่าครับ เดี๋ยววันศุกร์ไปหา รอด้วยนะ ส่วนรองหัวหน้าแก๊งค์คนต่อไป ผมสมัครเข้าชมรมกู้กระทู้ด้วยคนครับ ตอนนี้ได้เก็บสมาชิกแก๊งค์นี้ไปคนนึงแล้วครับ ชื่อ สันหวาน ครับ เห็นเปล่าครับ ไม่ออกมาล่มกระทู้อีกเลย ก๊าก ๆๆๆๆๆ

ในฐานะที่ผมเป็นหนึ่งในแกงค์ล่มกระทู้ ผมจะมายอมให้ใคร ผู้ใดมาปองร้าย หรือคิดแม้แต่จะกระทำการใด ๆ ให้ท่านหัวหน้าแกงค์เกิดร่องรอยเพียงแค่ ขีดข่วน นั้นเป็นไปไม่ได้

แต่น้ากรรมกรุ๊ก ทำงานอยู่ที่นี่ครับ น้ากิจจา
[Image: shellmapnp7.jpg]

- แนะนำให้วิ่งตามเส้นสีเหลืองคือถนนพระราม 3 จนถึงบริเวณห้าแยกคลองเตย เลี้ยวเข้าทางไปบริษัท Shell (Thailand) จอดรถบริเวณสีแดง...เสร็จแล้วขึ้นไปยิงน้ากรรมกรุ๊กที่ตึกสีเขียวได้เลยครับ

ว่ะ ฮะ ฮ่า น้าต่ายอย่าโกรธผมนะครับ คือน้าหนุ่มบอกว่า ถ้าพี่ต่ายเป็นไรไป ตำแหน่งประธานก็ต้องตกมาอยู่ที่น้าหนุ่ม....ดังนั้นในเมื่อมีมือที่เสียว เอ้ยมือที่สามเข้ามาช่วย ผมคงต้อง.....ว่ะ ฮ่ะ ฮ่า
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
15-10-2008, 22:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - by Therock - 15-10-2008, 22:52

Forum Jump: