Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม
มีชมรมอยู่เเล้ว เป็นชมรม คน ป.ม ( คนปากมหา...เสน่ห์) อย่าเอา ห.หีบสลับนะครับ เเต่บางทีก้อใช่เเหละครับBig Grin

ขอรับงานนอกบ้าง คงพอได้นะครับ ผลงานก็พอมีอยู่

สมาชิกที่มี ได้เเก่...น้าศักดิ์ชัย น้าซ่าส์ น้าอ้วน ท่านประทานกฤษณ เเละ ผมก้อประคารมกันอยู่เนืองๆ

บางทีก้อปัดขากันเอง ไม่รู้ใครล่มใครอยู่ก็มี ดังที่เห็นน้า ยอด 69 หกหงายไปบ้าง
ป.ม กันเอง อย่างกุ๊กกิ๊กมากๆTongue

มีสมัครเช่นนี้ก็ดีเเล้ว...เราจะได้รู้นโยบายเสริม ที่จะคอยกู้กระทู้กลับมา เเล้วมา ป.ม กันต่อ อย่างครื้นเครง

ท่าจะดีนะครับ....Big Grin

เสนอไว้เพื่อพิจรณา....
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

15-10-2008, 13:36
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - by hattaya111 - 15-10-2008, 13:36

Forum Jump: