Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์สัมภเวสี
Author Message
pokdeng Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์สัมภเวสี
เอ แล้วของผมมันเข้าข่ายหรือเปล่า เพราะตอนซื้อก็รู้สึกแปลกๆ อยู่ แต่ก็ตรวจไม่พบอะไร

น้องที่รู้จักกันเอามาขายให้ แต่ผมลองเช็คดู กีตาร์ตัวนี้ได้ลงขายใน Yellow Mama
ซึ่งผมก็ว่าร้านใหญ่ระดับนี้ น่าจะตรวจสอบของก่อนว่าไม่มีปัญหาอะไร เดี๋ยวเสียชื่อร้านเค้า
โทรไปสอบถาม ไปได้ความว่าเจ้าของฝากขายแล้วก็รับตัวกลับไป
แต่เจ้าน้องผมบอกว่าเก็บไว้นานแล้ว ไม่ค่อยได้เล่น ก็ยังรู้สึก ตงิดๆ อยู่เลยครับ

เผื่อใครมีข้อมูลดีๆ มาบอกครับ

ตัวเนี๊ยครับ

ตอนได้มาใหม่ๆ เสียงแบบว่า ด้านๆ ยังคิดเลยว่า เฮ้ย ตัวตั้งหลายตังค์ เสียงทำไมเน่าจังวะ ลองหลายๆ คนก็ว่าเหมือนกัน ทั้งๆ ที่ไม่ได้ชี้นำอะไรนะ เดี๋ยวนี้ ดีขึ้นเยอะเลยครับ ใช้อยู่ตลอด น่าจะเกี่ยวกับว่า เก็บไว้นานจริงๆ แหละครับ
(This post was last modified: 07-06-2011, 13:33 by pokdeng.)
07-06-2011, 13:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์สัมภเวสี - by pokdeng - 07-06-2011, 13:31

Forum Jump: