Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
....สมาชิกใหม่ ขัดตราทัพ รอ หัวตัดเดือนหน้า.....ครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
....สมาชิกใหม่ ขัดตราทัพ รอ หัวตัดเดือนหน้า.....ครับ
.........ไปเดินตุปัดตุเป๋(เพิ่งจะพูดได้ครับ)ไป......แถว ซีค่อนฯ........คิดถึง สาวที่เราแอบชอบ(แต่เขาไปชอบคนอื่น).(ก็สาวคนนั้นหละ ที่น้า ป๋อ พ่อเต่า รู้จักดี แต่ป้าแดงไม่รู้).......เลยแกล้งเข้าไปคุย.......เธอ,ทำงานขายกีต้าร์ครับ.......ร้าน....นครหลวงการดนตรี.........แกล้งๆให้เธอ,ช่วยเลือกกีต้าร์ให้หน่อย........เธอ,เลยหยิบ Washburn RR 100 TR Sammy Hagar มาให้เล่น........จีบอยู่นาน(ปกติไม่เจ้าชู้ แต่....ยากเกินห้ามใจ..).........เลยตกกระใดพลอยโจน ตกลงซื้อ......กีต้าร์สีแดง......เซ็ตเนค........มะฮอกกานี.......มี ฟิชแมนเปียถัก เอ้ย เปียโซ่.......ทำในเกาหลี........ดีดแล้วดังดี.........แต่ไม่มี ข้อมูลเลยครับ.......Cool.....ใครอยากลองหรือมีข้อมูลเพิ่มเติม ก็........เอามาเผยแผ่ได้นะครับ.......

Attached Files Image(s)

07-10-2008, 13:17
Find Like Post Reply
LittleNomad Offline
un-assignment

RE: ....สมาชิกใหม่ ขัดตราทัพ รอ หัวตัดเดือนหน้า.....ครับ
ถอนฟันเสร็จ...
ก็ฟันตัวใหม่เลยนะน้าฯ...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
07-10-2008, 13:28
Website Find Like Post Reply
kim_colombet Away
Senior member

Likes Given: 4
RE: ....สมาชิกใหม่ ขัดตราทัพ รอ หัวตัดเดือนหน้า.....ครับ
ตกลงซื้อเพราะคนขายใช่ไม๊คับ ?

ไม่เจ้าชู้เลยคับ Sad

ปล. แบบนี้ต่อไปร้านขายกีต้าร์คงเลิกจ้างพนักงานชาย ที่ชอบมานั่งปั่นกีต้าร์โชว์ลูกค้า แต่เลือกพนักงาน สาวสวย พูดจาออดอ้อน แทน
07-10-2008, 13:32
UFO2005 Offline
Member

น้องแดงนี่ ค่าตัวประมาณเท่าไหร่ครับน้า Smile
07-10-2008, 14:34
VIP member

.....ก็ คนมันเหงาครับนี่ครับ น่า LittleNomad Sad......น้า kim_colombet ครับร้าน นครหลวงฯ นี่ การบริการผมให้เป็นอันดับ 1 เลย......แล้วคนขายนอกจาก สวย แล้วเธอยังมีความรู้ การดูแลและซ่อมบำรุงในกีต้าร์ที่เธอขายด้วยหละ.....Big Grin.......น้า LittleNomad ........น้า UFO2005 ราคา 2หมื่นหย่อน ร้อยครับ......ไม่ต้องไปดูแล้วครับ......เป็นกีต้าร์เก่า ค้างสต๊อกตัวสุดท้าย น่าจะตั้งแต่ปี 1996 ป้ายราคาเหลืองเชียว.. หนะครับ.......จะว่าไปก็ถูกใจผมดีครับ.........ตัวปิ๊กอัพเป็น เซมัวฯดีซาย แบบใบมีด......เสียงมันแรงดีครับ..........ส่วน ฟิชแมน เอาไว้ไปแอบเข้าไปมั่วใน ห้อง ไม่เสียบปลักกะเขาครับ.......อิ........อิ.....

07-10-2008, 15:58
lungdang Offline
Senior member

กีต้าร์สวยที่ซูทส์ๆๆๆๆๆๆๆ คนขายก็สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ลุงแดง รูปหล่อ
09-10-2008, 20:17
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
พนักงานขายของนครหลวงส่วนใหญ่หน้าตาและบุคคลิกดี บริการอย่างยิ้มแย้ม
แจ่มใส มีความรู้แต่ไม่เคยอวดรู้กับลูกค้า ทนฟังลูกค้าใด้ทั้งวันโดยไม่บ่นซักคำ
เจอพวกเสี่ยลองก็ยินดีต้อนรับเสมอ อะไรมันจะเพอร์เฝ็คอย่างนั้น

ผมไม่ขอจีบพนักงานขายที่ร้านนี้โดยเด็ดขาด

เพราะพวกเธอคงอัดอั้นตันใจน่าดูเวลาทำงาน พอกลับบ้านก็คงไประบายเอากับแฟนชัว ผมขอเป็นลูกค้าดีกว่า
10-10-2008, 16:21
Moowan Offline
Member

(10-10-2008, 16:21)pood Wrote: พนักงานขายของนครหลวงส่วนใหญ่หน้าตาและบุคคลิกดี บริการอย่างยิ้มแย้ม
แจ่มใส มีความรู้แต่ไม่เคยอวดรู้กับลูกค้า ทนฟังลูกค้าใด้ทั้งวันโดยไม่บ่นซักคำ
เจอพวกเสี่ยลองก็ยินดีต้อนรับเสมอ อะไรมันจะเพอร์เฝ็คอย่างนั้น

ผมไม่ขอจีบพนักงานขายที่ร้านนี้โดยเด็ดขาด

เพราะพวกเธอคงอัดอั้นตันใจน่าดูเวลาทำงาน พอกลับบ้านก็คงไประบายเอากับแฟนชัว ผมขอเป็นลูกค้าดีกว่า

ฮ่าๆๆ น้า Pood ตลกดี..ผมว่าจริงครับ.. ดีใจกับน้าแป้งด้วยครับได้กีตาร์ถูกใจ..วันหลังต้องขอลองหน่อยนะครับ / Moowan
เกิดเป็นคนทั้งที ขอเป็นคนดีให้โลกจดจำ..ทำอะไรเพื่อแผ่นดินไทยบ้างหรือยัง..
11-10-2008, 07:51
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
(07-10-2008, 14:34)UFO2005 Wrote: น้องแดงนี่ ค่าตัวประมาณเท่าไหร่ครับน้า Smile

ถ้าน้องแดงที่บ้านเต่า มีราคาค่าควรเมืองครับ
(07-10-2008, 13:17)กีต้าร์เก่า Wrote: .........ไปเดินตุปัดตุเป๋(เพิ่งจะพูดได้ครับ)ไป......แถว ซีค่อนฯ........คิดถึง สาวที่เราแอบชอบ(แต่เขาไปชอบคนอื่น).(ก็สาวคนนั้นหละ ที่น้า ป๋อ พ่อเต่า รู้จักดี แต่ป้าแดงไม่รู้).......เลยแกล้งเข้าไปคุย.......เธอ,ทำงานขายกีต้าร์ครับ.......ร้าน....นครหลวงการดนตรี.........แกล้งๆให้เธอ,ช่วยเลือกกีต้าร์ให้หน่อย........เธอ,เลยหยิบ Washburn RR 100 TR Sammy Hagar มาให้เล่น........จีบอยู่นาน(ปกติไม่เจ้าชู้ แต่....ยากเกินห้ามใจ..).........เลยตกกระใดพลอยโจน ตกลงซื้อ......กีต้าร์สีแดง......เซ็ตเนค........มะฮอกกานี.......มี ฟิชแมนเปียถัก เอ้ย เปียโซ่.......ทำในเกาหลี........ดีดแล้วดังดี.........แต่ไม่มี ข้อมูลเลยครับ.......Cool.....ใครอยากลองหรือมีข้อมูลเพิ่มเติม ก็........เอามาเผยแผ่ได้นะครับ.......

น้าแป้งหมายถึง หนูสมศรี ณ ซีคอนสแควร์ หรือครับ
หนับหนุนครับเพราะเธอน่าจะยังไม่มีแฟน เป็นสาวอุบลราชธานี นะครับ
ต้องขอโทษด้วยที่เอ่ยนาม
หากพนักงานขายของนครหลวงการดนตรีจะเข้ามาอ่านพบข้อความนี้
บริการดี...หน้าตาดี...มีอัธยาศัยงาม ย่อมเป็นหน้าเป็นตาแก่ร้านฯ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 15-10-2008, 14:39 by povation.)
15-10-2008, 14:30
VIP member

......ใช่แล้วจะทำมาย.......ผมมันคนแพ้ผู้หญิงใส่แว่นนี่........จำมัย น้าpovation.........น้องเขาเอามาฟ้องหรอ.......ผมนินทา น้าpovation นิดหน่อยเองนะ........ก็น้องเขา พูด ถึงแต่น้า ป๋อ........จนผมหมั่นใส้...........ไม่รู้ว่าน้องเขารู้หรือเปล่าว่า (หล่อๆอย่างผมไม่สน)........คนที่น้องเขาพูดถึงหนะที่มีเจ้าของแล้ว.........ฮึ......ฮึ........................................................(ผมอำเล่นๆครับป้าแดง)...........อิ....อิ.......

15-10-2008, 19:45

Forum Jump: