Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Taylor กะ Gibson
Author Message
kitalica Away
Senior member

Likes Given: 0
RE: Taylor กะ Gibson
พี่ป๋อขา
รบกวนดูรู เอ้ยไม่ช่าย! ดูรูปคะ ได้จากเป๋าตังพี่sanนะฮ่ะ
หนูถูกพี่sanยึดรูปไปหมดเลยค่ะ
ดูดีดีนะ อย่าแย่งกัน เพราะคุณแม่ขอร้องคะ
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
02-10-2007, 15:22
Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

เอ่อคือแบบว่า.....น้า คริสตอริส่า นี่ เป็นเพศ อะไรกันแน่อ่ะครับ........................

ถ้าเพศหญิงจริง.............จะยืมเท่าไหร่คะ เดี๋ยวโอนให้เลยครับ...
ถ้าเพศหญิงไม่จริง...........จะยืมเท่าไหร่ครับ ไปยืมที่น้า San ได้เลยครับ............
ถ้าเพศชาย.................จะยืมเท่าไหร่ครับ หยุดคิดซะแต่เนิ่น ๆ จะเป็นการดีครับ

แต่ถ้าเป็น เพศออกนอกประทา อันนี้แนะนำปรึกษา น้ากีตาร์เก่าได้เลยครับ....................

จากเด็กสวน....รักใครแล้วรักจริง รักเต่าแล้วรักจริง...........รักของหรูแล้วจนจริง ครับ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
(This post was last modified: 02-10-2007, 16:15 by Therock.)
02-10-2007, 16:10
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

ได้ข่าวว่าดอกเรอะนั่งเล่นแต่บอยชัวร์ทั้งวันทั้งคืน จนเป็นไข่จับสั่นไปแล้ว
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
02-10-2007, 16:14

pOoH Wrote:ได้ข่าวว่าดอกเรอะนั่งเล่นแต่บอยชัวร์ทั้งวันทั้งคืน จนเป็นไข่จับสั่นไปแล้ว

ซานตา ครอสสสส ต่างหาก.......ว้า!!!!!! จำกีตาร์น้องผิด นี่ไม่ไหวจริง ๆ ๆ อิอิ

หมู่นี้ น้าปุ๊ผม จิตใจไม่อยู่กะเนื้อกะตัว.....ได้ข่าวแว่ว ๆ มาว่า โดนขโมยหัวใจไป มิน่าล่ะ ใจไม่อยู่กะเนื้อ กะตัวจริง ๆ ๆ

มามะ เดี๋ยวร็อค พาไปหาสาวยุ่น แถวข้าวสาร มา โมจิ โมจิ หัวใจให้มันกระชุ่มกระชวย !!!!!
02-10-2007, 16:18
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Therock Wrote:
pOoH Wrote:ได้ข่าวว่าดอกเรอะนั่งเล่นแต่บอยชัวร์ทั้งวันทั้งคืน จนเป็นไข่จับสั่นไปแล้ว

ซานตา ครอสสสส ต่างหาก.......ว้า!!!!!! จำกีตาร์น้องผิด นี่ไม่ไหวจริง ๆ ๆ อิอิ

หมู่นี้ น้าปุ๊ผม จิตใจไม่อยู่กะเนื้อกะตัว.....ได้ข่าวแว่ว ๆ มาว่า โดนขโมยหัวใจไป มิน่าล่ะ ใจไม่อยู่กะเนื้อ กะตัวจริง ๆ ๆ

มามะ เดี๋ยวร็อค พาไปหาสาวยุ่น แถวข้าวสาร มา โมจิ โมจิ หัวใจให้มันกระชุ่มกระชวย !!!!!

เออใช่ ซานตาคลอส..ลืมไปๆ...ก็ยังไม่ได้ลูบคลำไง..เลยยังไม่ตราตรึงงงง จึ๋งๆๆๆ

ไปครับ เดี๋ยวให้ดอกเรอะเป็นล่ามแปลภาษาญี่ปุ่นให้นะ เพราะปุ๊พูดได้ไม่กี่คำเอง ถนัด body language มากกว่าน่ะ...
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
02-10-2007, 16:26
kitalica Away
Senior member

พี่ the rock ขา
หนูก็เป็นอย่างที่เห็นในรูปซ้ายมือนี่ไงคะ รักลงหรือปล่าว
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
02-10-2007, 16:29

คือตอนนี้ .... ผมกำลัง นั่งทางใน ดูอดีตอยู่ครับ.....เพราะจากการดู ข้อมูล

1. "พี่ the rock ขา หนูก็เป็นอย่างที่เห็นในรูปซ้ายมือนี่ไงคะ รักลงหรือปล่าว"
2. "น้าปุ๊ครับ รับบัตรอีอ้อนไหมครับ ถ้ารับผมจองเลย เดี๋ยวไปยืม the rock มาก่อน"
3. "ขอบคุณพี่ The rock ล่วงหน้านะฮะ แต่ถ้าให้ยืมแล้ว หนู่จะต้องไปส่งคืนพี่ที่รูไหนดีละนี่ พี่ The Rock หากส่งต้นไม่ทัน จะส่งอะไรไปขัดดอกพี่ก่อนดีนะ ยังไงเราตกลงกันก่อนได้นะพี่"
4. "ขอขอบคุณพี่ๆ ทุกคนมากนะครับ สำหรับความกระจ่างแจ้งที่ได้รับ -_- คำถามต่อมาก็ ขอยืมตังค์ไปซื้อหน่อยซิครับ ล้อเล่น................นะคร้าบ และคนที่น่ายืมที่สุด น่าจะเป็น คุณ The Rock ครับ"

น้า คริสตอริส่า .........โพสต์ทั้งหมด ขณะนี้ 12 ครั้ง พูดเกี่ยวกับจะยืมเงินผม ไป 4 ครั้ง คิดเป็นเปอร์เซนต์ คือ 33.34 %....ซึ่งถือว่าอยู่ในอัตราส่วนที่ น่ากลัวทีเดียว.....

หรือผมจะติด หนี้รัก น้าคริสตอริส่า ไว้รึป่าว ครับ ฮรึ๋ยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!!! คิดแล้วเสียววว
02-10-2007, 17:07
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
" จากเด็กสวน....รักใครแล้วรักจริง รักเต่าแล้วรักจริง...........รักของหรูแล้วจนจริง ครับ "

น้องสายเลือด....เรามันพวก....ยอมจนเพื่อคนรัก....มิใช่หรือ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
02-10-2007, 17:41
Website Find Like Post Reply

povation Wrote:" จากเด็กสวน....รักใครแล้วรักจริง รักเต่าแล้วรักจริง...........รักของหรูแล้วจนจริง ครับ "

น้องสายเลือด....เรามันพวก....ยอมจนเพื่อคนรัก....มิใช่หรือ

เอ่อ....เกือบถูกแล้วครับน้าป๋อ...แต่ของผมจะถนัดไปทาง....

"ยอมกรนเพื่อคนเกลียด".................คือการ นอนกรน ทำคนไม่กล้านอนใกล้ เราจะได้นอนแผ่ สบาย ๆ อะไร ๆ ทำนองนี้แหละครับ
02-10-2007, 23:34

Forum Jump: