Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Happy Birthday to hui jung loey
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: Happy Birthday to hui jung loey
(03-10-2008, 14:34)ยอดเยี่ยม69 Wrote: เป็นยังไงล่ะ! โดนไปสองดอกเลย หูย...ฮา Big Grin (แห่กลองยาว)
ถ้าเป็น GT Thai คนตั้งกระทู้โดนด่าเละ ส่วนคนได้รับคำอวยพร ขอให้สวยๆน่ารักตลอดไปนะครับ

หูย..ฮา Big Grin (แห่กลองยาว)

ไม่ต้องไปอ้าง web บ้านอื่นหรอกครับ ที่นี่ก็ต้องด่าหรือตำหนิกันได้
ผมผิดพลาดจริง และขอยอมรับผิด อธิบายเพิ่มเติมว่า....
กระทู้นี้เป็นกระทู้สุดท้ายเมื่อวานช่วงเวลาเย็น ก่อนที่ผมจะต้องออกไปธุระนอกบ้านเต่า ขณะนั้น Computer ที่บ้านอาการรวนมากๆ ค้างหรือForward ช้ามาก ผมก็เลยเผลอกดซ้ำ แล้วก็ปิดเครื่องและออกนอกบ้านไป
กลับมาดูอีกทีเห็นว่ากลายเป็นสองกระทู้ และมีคนตอบมาทั้งสองกระทู้ เลยไม่รู้จะลบอันใดดี
เมื่อวานก็มีผลทำให้กระทู้ All My Loving ที่ผมแก้ไข เละตุ้มเป๊ะ ไปด้วย
ต้องขออภัยมา ณ ทีนี้ หากมีเวลาจะแก้ไขให้ดูรูปได้ปกติเหมือนเดิมครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
03-10-2008, 17:12
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: