Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
povation เปิดบ้าน วันเสาร์ที่ 4 ตุลาคม 2551
Author Message
billy Offline
Member

Likes Given: 0
RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ที่ 4 ตุลาคม 2551
มาแว้วครับป้าแดง มาดูรูปในกล้องผมแก้ขัดไปก่อนละกันครับBig Grin

[Image: PO_Nit02.jpg]
คนนี้ละครับ เจ้าบ้านเต่าฝ่ายชายแกกะลังสาละวนกับYamahaLL36ที่แกเอามาให้ผมฟังเป็นบุญหู กีต้าร์ญี่ปุ่นแฮนด์เมดตัวละแสนฝ่าๆ

[Image: PO_Nit03.jpg]
เอ้าเอาเข้าไป ว่าแล้วน้านิดแกก้องัดของแกออกมาโชว์มั่ง กับYamahaLL36ที่เพิ่งได้มาสดๆร้อนๆเดินทางรอนแรมมากะเรือเดินสมุทร

[Image: PO_Nit01.jpg]
จัดภาพคู่ให้ซะหน่อยBig Grin
ผมต้องขอบคุณน้านิดอีกแรง Smileที่ปิดทองหลังพระจัดซาวน์ให้บ้านเต่าก่อนจะเริ่มงาน
แล้วก็หายเเว็บไปกับสายลมอย่างรวดเร็ว อิอิCool

[Image: BoobyBlue01.jpg]
oน้าบูกะลังลองกีต้าร์กิลด์ของน้าป๋อที่ระงับการขายจากอาการหน้าไม้แตก บริดจ์เผยอ แต่ไม่มีผลอันใดต่อเสียง และยิ่งมาอยู่ในมือของน้าบูแล้วเสียงบรรเลงอันไพเราะจับใจผมมาก

[Image: BoobyBlue02.jpg]
น้าหมูหวานนักเเต่งเพลงระดับพระพุทธรูปทองคำ เอ้ย แหม พระพิฆเนศทองคำก็ให้เกียรติทดสอบกิลด์อีกตัวเป็นแบ็คกราวด์ อิอิBig Grin

[Image: PO_Dan01.jpg]
นี่เเหละครับเจ้าบ้านเต่าทั้งชายและหญิงให้การต้อนรับแขกผู้มาเยือนด้วยอัธยาศัยอันดียิ่ง ข้าน้อยขอคารวะมา ในโอกาสนี้ด้วยขอรับกระพ้มShy

[Image: Opas01.jpg]
น้าโอภาส กำลังตั้งใจเล่นเจ้าMartinCEO-5 ก่อนที่จะปาดเหงื่อแล้วแสยะยิ้มที่มุมปากแล้วบอก นี่แหละคือสิ่งที่ข้าต้องการBig Grin

[Image: Ting01.jpg]
น้าติงแนวนักกีต้าร์ชำนาญการวันนี้มือเบสยังไม่มาสักคนอุตส่าเดินเบสให้ผมร้องเพลง แถมตอนดึกๆยังสอนให้ผมตีกลองอีก ยังงีผมต้องเรียกอาจารย์Big Grin

[Image: TinDanPoo.jpg]
หัวค่ำเป็นเวลาของผู้อาวุโสนะฮะ

[Image: PoohPing01.jpg]
จาร์ยปุ๊กับน้าปิงยังก้อมาหัวค่ำ

[Image: KorKai.jpg]
น้ากอไก่มาเล่นเบสให้ตัวนี่เสียงเเน่นดีจริงๆCool

[Image: KimShane.jpg]
ดึกๆก็เป็นเวลาของหนุม่ๆเสียงดี น้าคิมกะน้าเชน

รูปผมหมดละ ชมรูปของน้องปิ๊งต่อด้านล่างนะBig Grin
For every action, there is a reaction_ Albert Einstien.
(This post was last modified: 06-10-2008, 12:41 by billy.)
06-10-2008, 10:16
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
text - by Katayoot - 30-09-2008, 02:30
text - by Katayoot - 01-10-2008, 11:16
text - by Katayoot - 05-10-2008, 17:25
RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ที่ 4 ตุลาคม 2551 - by billy - 06-10-2008, 10:16

Forum Jump: