Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายกีตาร์ระบบเงินผ่อน * มาก่อนเลือกก่อน *
Author Message
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: ขายกีตาร์ระบบเงินผ่อน * มาก่อนเลือกก่อน *
(18-10-2008, 15:31)povation Wrote: ความสังหรณ์ใจว่าภายใน 3 วัน พลันกลายเป็นว่าภายใน 3 ชม.
หลังจากที่ผมโพสต์เมื่อเวลา 12.20 น. พอบ่ายคล้อย ก็มีอัศวินขี่ม้าขาวมาหิ้วกีตาร์ไปครอบครองซะแล้ว

ดีใจด้วยครับกับการได้เป็นเจ้าของกีตาร์ในฝันแบบสมอยาก
(ผมได้สัมภาษณ์แล้วปรากฎว่าเค้าชอบและเป็นความใฝ่ฝันของเค้าเอง ไม่เกี่ยวกับที่ผมแนะนำและเชียร์สุดๆเลยแม้แต่นิด...โธ่..ผิดหวังนะเนี่ย)

ต้องขออภัยหลายท่านด้วยครับที่สนใจและติดต่อมา
แต่เค้าไวกว่าจริงๆล่ะ

ผมจะลองหาดูอีกซิว่ากีตาร์ตัวไหนที่ผมน่าจะเชียร์อีกบ้าง

เท่าที่ฟังๆดู...เสียงดีด้วยประการทั้งปวง ไม่ว่า Picking หรือ Strumming น่าสนใจคือ
2005 Adamas U681T Black A/E # 21290

แบบนี้ครับผมชอบที่สุด แล้วท่านคนนั้นก็ได้กีตาร์ที่อยากครอบครองจริง ๆ และก็ได้กีตาร์ที่ดีจริง ๆ ครับ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
19-10-2008, 22:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายกีตาร์ระบบเงินผ่อน * มาก่อนเลือกก่อน * - by Kitja - 19-10-2008, 22:49

Forum Jump: